Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli wananchi hawana hatia katika huu Mgomo wa madaktari unaoendelea????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by alfime, Feb 6, 2012.

  1. a

    alfime Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara kwa Mara kumekuwepo na malalamiko kutoka katika taasisi mbali mbali kuwasihi Madaktari na Serikali wakae mezani wazungumze kwani wanaoathirika ni wananchi wasiokuwa na hatia ?????? Je ni kweli wananchi hawana hatia katika mgogoro huu???
     
  2. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yeyote aliyeshiriki kwa namna moja au nyingine kuiweka madarakani serikali hii ya kijambazi isiyojali maslahi ya watumishi wake ana hatia!!!
     
  3. a

    alfime Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said yeyote Yule aliyeshiriki kwa njia yoyote ile kuiweka hii serikali lege lege madarakani Ana hatia! Na wale wote walioamua kukaa kimya nao wana hatia??? Kimsingi ni wananchi wote wana hatia, Kama siyo sisi wananchi haya yote yasingetupata.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na kama tunajiona hatua hatia tuandamane kwenda magogoni tukaweke kambi hapo uone kama hawatalitatua tatizo la madaktari badala ya kuwapa kauli za kihuni na kuwaamrisha kama wanavyo watumia wanajeshi...
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sio hivyo tu mkuu, nadhani mleta hoja anaongelea suala la msingi sana hapa.

    Najua wananchi walifanya makosa mwanzoni lakini hivi sasa ni wakati mzuri wa kuonyesha kuwa wameelewa/tumeelewa. Madaktari kwa sasa inawezekana hawako stable financially na ilikuwa imeletwa hoja hapa kuwa ifunguliwe account ili kuwawezesha katika siku hizi wanazodai haki zo.

    Ingekuwa kweli tumetoa mchango katika hali ya kuelewa, basi tungepanga na kujikusanya sehemu then tuwaite na kuwasikiliza matakwa yao. Lakini tumekaa kimya tunaangalia wakinyanyaswa.

    Hii ni dhairi kuwa tuna hatia na hatujatoa support yoyote ya maana mbali na kukaa tukisubiria serikali inasema nini
     
  6. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua,kama una akili kidogo tu,utagundua kwamba wananchi ndio wahusika wakuu katika mgogoro huu.Wao ndio wamezembea mpaka tumefika hapa tulipo,wao ndio walioiajiri serikali ya Kikwete.They should remove it from power.Cha ajabu ni kwamba wamekaa tu wanakenua,ushenzi mtupu.Ngoja waipate.
     
  7. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wananchi wana hatia, hatia kubwa sana,!
    Wao ndo wagonjwa, ndio waathirika, badala ya kuchukua hatua madhubuti jana walirundikana pale ccm kirumba kula wali kuiimba na kugawiwa kadi baada ya zile za awali kuzipotea! Mimi naomba maisha yaendelee kuwa magumu mpaka watz watakapoamua kudai haki zao wazi.
     
  8. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu Tikerra, kwani wewe unasimama upande gani!? Wewe si mwananchi!?
    Naomba tukumbushane tu pale tunaposema Watz ni 'wajinga' we(I) are also inclusive.
    Tukubaliane tu kimsingi Madaktari wameplay their role but we as public we haven't


     
  9. a

    alfime Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hata waandishi wa habari wameingia katika mtego huu kwa kuandika wananchi wasiokuwa na hatia? Hata watetezi wa haki za bin Adam nao pia??? Naomba tuelewe kwamba sie wananchi tuna hatia kuliko hata serikali iliyoshindwa kutatua huu mgogoro ...... Sie Kama wananchi tuliipa dhamana kutuongoza but imeshindwa kazi Yao ni kutulalamikia tuuuu, oh Mara ukata, sungura Mdogo .. Kwani wameshindwa nini kuwinda tembo??? Kuendelea kusema hatuna hatia ni kujivua gamba...
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    No,naomba nisikubaliane na wewe katika hili.I have always advocated change of this system because it has failed to deliver.The majority of Tanzanians support the system in it's present state,hawa ndio ninaozungumzia.Na mimi siko huko.
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,666
    Likes Received: 9,304
    Trophy Points: 280
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Madaktari ni wazawa na niwananchi wanaotakiwa kuwa na uzalendo na uchungu kwa wananchi wenzao. Wanatakiwa watambue kuwa nchi inaendeshwa kadiri hali ya uchumi inavyo ruhusu na si watakavyo wananchi au watumishi wa serikali!
     
  13. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sio wanahatia, sema tunahatia. Mbona mpaka leo hatuja ingia barabarani? wenzetu kule Misri mashabiki waliuwana kesho yake wakawa barabarani. Sijuwi tunakosa wa kutuongoza? au hata akijitokeza wa kutuongoza wananchi hawata jitokeza? Chonde Viongozi wa Dini, Machehe, ma-askofu, wachungaji, Jitokezeni jamani! waumini wenu tunaanagmia.
     
  14. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Wananchi hatuna hatia hata kidogo Sisi ni malaika wa Mungu!
    Wenye hatia ni CDM kwani ndiyo wamesababisha mgomo wa
    madaktari
     
  15. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kumbe serikali ya Thitiem inaajiri madaktari uchwara???

    Kumbe wagonjwa wanataka kutibiwa na madaktari uchwara??

    Kumbe MUCHS (wizara ya afya) wanasomesha madoktari uchwara?

    Sasa nani alaumiwe, wagonjwa au Serikali?
     
Loading...