Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Kweli Wabunge Waislamu Bara ni 15 tu? Wazanzibar wanatuletea Udini Mbaya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Feb 8, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Soma Hii Habari; Sisi Bara kweli hatuna huu Udini; Ni Bora kuiacha Zanzibar wenyewe... sasa hivi wanadai KILWA ni yao...

    ….HAKIKA NDUGU ZETU WAISLAM WA TANGANYIKA HAWANA CHOCHOTE CHA
    KURINGIA NDANI YA SERIKALI YA MUUNGANO…UKIJA KWENYE BUNGE UTAGUNDUA WAISLAM HAWAZIDI 15 ….LAKINI ULE UWIANO UNAFICHIKA KWA UWEPO WA WABUNGE KUTOKA ZANZIBAR!!!! PEKEE YAO WAPO KARIBU 80 HAWA NDIO WANA FICHA UKWELI KWAMBA BUNGE LA MUUNGANO NI LA WAKRISTO….NDIO MAAANA INAPOKUJA HOJA YA MSINGI NA HAKI KABISA YA KADHI MKUU BASI HAINA PA KUPITA KWANI KWA UPANDE MMOJA WALE WABUNGE WA ZANZIBAR HAIWAHUSU SANA KWANI WAO WANAYO…..NA MARA NYINGI MAMBO YANAYOHUSU TANGANYIKA HUKAA KIMYA..
    HAPA TULETE PICHA TUJAALIE HAKUNA MUUNGANO……BASI BUNGE HILI LA TANGANYIKA LITAKUWA LA WAKRISTO WATUPU…WAISLAM 15 TU.
    TAHADHARI KWA NDUGU ZETU WAISLAM HASA WASOMI WA KIISLAM KAMA UTAVUNJIKA MUUNGANI BASI IKO SIKU ITAPITISHWA SHERIA ADHANA IWE NI MARUFUKU..SHERIA YA BUNGE NA WAO WAKO WENGI SIJUI MTAFANYA NINI…
    JITOKEZENI KUOMBA NAFASI HIZI ZA KISIASA KUNA MASLAHI YA JAMII YENU….ILA MUKILALA KAMA MULIVOLALA SASA BASI NDIO HAYA MAYOR WA DAR ES SALAAM AMEKUWA MAKATOLIKI JIJI LENYE WATU ASILIMIA 70 WAISLAM..
    KWA HAKIKA MNATAKIWA KUJIULIZA TENA….LAU KAMA MSHARIDHIA MUFANYIWE MABO YENU
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    habari umeitoa wapi?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    wewe ni nani...... ahhhhhh...si bure wewe ni mzenji ...... kila mahali ni upupu wa udini..lini mtaacha kutumiwa jamani...tumechoka
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mbona wamesahau kwamba TOP 10 ya matokeo ya form 4 mwaka huu ni wakristo watupu??? mtalalamika wakati wenzenu tunasonga tu hahahahhahahahhahahahahahahhahahhahahhahahhahahhahhahahah......nendeni shule kwanza kabla ya kutaka kushindana na sisi....
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    r u a great thinker!????
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu huu utafiti wako sidhani kama una ukweli ndani!!! :twitch:
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Hivi........haya maneno ni yako.....??? AU nani kayasema.........??? Kama ni yako, hebu jibu swali la msingi..................
    KUINGIA BUNGENI TUNAANGALIA DINI YA MTU..........???
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivii, unatambuaje hawa ni waislamu na hawa ni wakristo? Kwa nini unawahesabu kwa identity ya kidini?
     
  9. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii thread ni pumba tupu na uzushi, yapaswa mods waitoe, maana inaleta kichefu chefu.
     
  10. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtoa mada hii ni pambafu
     
  11. F

    Fahari omarsaid Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafiti wako wa uwongo coz ukiwahisabu wanapita 15 then nigger hapa hatuangalii idadi ya wanaowakilisha dini hapa tunaangalia nani atawasaidia waafrika waondokane na umasikini coz hata aliyetokea wa kwanza enzi za nyerere kaisaidia nn nchi hii
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ahsante kwa pumba zako...................
     
  13. p

    paul p raia Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nadhani wakulaumiwa ni wapigakura na sio dini.
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu nao unapenda sana udini, pole jaribu kuwa open minded badala ya kuwa confined ndani ya kiota
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Serikali ya Qatar, ambayo kuanzia Rais mpaka mjumbe wa nyumba kumi ni mwislam, mwaka 2009 iliridhia ujenzi wa makanisa makubwa matano katika mji mkuu wa Doha. Kama haki ingeangalia dini mbona serikali ya Zanzibar, mwaka 2000 iliwachapa waislam wenzao wa CUF mpaka wakahama nch.....aaaagh... I mean sehemu ya Muungano!
     
  16. T

    Taso JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nenda shule, achana na dini.

    Umeweka mbele udini mpaka ukakosa hata madarasa matatu ya msingi ya kujifunza kuandika?
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mwisho tutaona thread inayo wahamasisha waislam kujiunga na jf ili watetee maslah yao humu janvini, ni maoni tu.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    WanaJF.. naomba pumba kama hizi tuzipotezee, inakera na kutia kinya kama mtu anachukua pumba bila upembuziw ala kutoa authentic source na kuileta hapa
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,038
    Trophy Points: 280
    Crap
     
  20. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The thread is too sensitive to contribute to.
     
Loading...