Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli Wabunge wa CCM hawajui kwamba wanajimaliza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amiliki, Jun 22, 2011.

  1. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Enyi Wabunge wa CCM, hivi hamjui kwamba mnachezewa kete ya hatari na Chadema ili mbele ya macho ya Watanzania muonekane kwamba hamna maana! Siku mtakapokuja kustuka itakuwa too late! Wanachokifanya Chadema ni kuleta hoja ambazo zina-reflect kilio cha Wananchi lakini nyie kwa Upofu wa kusahau wajibu wenu kama wabunge, mmeingiza ushabiki wa Kichama kwa kutetea kila kitu cha Serikali wakati wajibu wenu ni kukaa upande wa Wananchi waliowachagua ili kuibana Serikali. Kwa kufanya mnachokifanya kumepelekea sisi wananchi kuona kwamba kuna Watetezi wetu ambao ni Chadema wapo upande wetu wananchi tukipambana na Serikali wakisaidiwa na Wabunge wa CCM kwa upande wa pili. Kwa kifupi mnadhani mnajenga kumbe mnabomoa.

    Ngojeni matokeo mtayaona 2015.
     
  2. N

    Nyampedawa Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo lao bado wa amini watapita kwa kuchakachuwa.
     
  3. N

    Nyampedawa Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo lao bado wana amini watapita kwa kuchakachua.


    "Tutaipigiania haki yetu kwa ajili yetu na vizazi vyetu...Tanzania ni yetu sote sisi na vizazi vyetu na wala si ya CCM na vibaraka wao..Ni heri kufa kishujaa lakini historia mpya ikiwa imeandikwa kuliko kufa kinafki" Ng'illy 8[SUP]th[/SUP] June, 2011
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Mkuu sikio la kufa halisikii dawa. Hawa wakuda akili yao iko kwenye POSHO TUUUUUUUUUUUUUU
     
  5. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baadhi ya wabunge wa CCM walitamani kutopitisha hii budget,lakini kwa kuwa ilikuwa ni kula ya uwazi, wakaona noma kusema hapana, maana baada ya bunge wangesutwa ndani ya chama, hata hivyo kwa mimi nawaona kama sio majasili, kwani katika kutetea haki ya wanachi hupaswi kuogopa, kwani miongoni mwa wanachi wanao suffer na life wamo, ndugu zao wengi. 2015 it will be their judgement, let wait and see what gonna happen,Eeh Mungu naomba unipe uhai ili ifikapo 2015 niweze kushuhudia yatakayo tokea.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yaani hapo ndo wanapokosea watu wa ccm!
     
  7. oba

    oba JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    La kuvunda halina ubani!
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Laana ikishaingia kwenye chama ndio basi tena, angalia TANU, UNIP NK. Kweli sikio la kufa hilo
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    labda Mungu kaibua haya mambo ili watu waashtuke, nadhani jeneza lipo tayari linasubiri sisi kuligongea msumari wa mwisho 2015 na magamba watakuwa rasmi chama cha upinzani.
     
  10. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mwendo huu maendeleo ya tanzania ni ndoto milele, wafanyakazi wa kawaida hasa walimu mishahara kiduchu, halafu upande wa pili posho moja tu sawa na mshahara wa mwalimu wa mwaka mzima, haki hapa ipo wapi? hapana kitu hiki ni lazima kikomeshwe.
     
  11. M

    MUGOLOZI Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unachosema ndugu yangu ni kweli tupu. Wazee wa CCM wanaonekana kuitetea serikali pindi wawapo bungeni, ndiyo maana wabunge machachali tuliowaamini zamani wa CCM kama vile mama Marcela, Ndesambulo nk. sasa hivi hoi. Inawezekana katika vikao vyao wana ajenda moja tu ya kuattack hoja nzito za Upinzani (CHADEMA). Lakini naona wamekosea kwani watanzania tayari tunawaona makasuku, bora wachache wanaopenda kuonekana tena mjengoni wazikane ajenda hizi potofu.
     
Loading...