Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli serikali ya CCM imepoteza mwelekeo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FireMan, Mar 16, 2012.

  1. F

    FireMan Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF, kila nikitafakari nashindwa kuelewa serikali ya CCM iliyopo madarakani inatupeleka uelekeo gani?
    Magharibi, kaskazini, kusini au Mashariki? Au ni kama gari lililomshinda dereva na kupoteza uelekeo? Na kama limepoteza uelekeo muda wowote tunaweza ingia shimoni.
    Mimi sielew wanatupeleka wapi hvyo nawasilisha kwenu wanaJF tutoe maoni kuhusu mwelekeo huu.
    Asanteni.
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,423
    Trophy Points: 280
  3. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Rubani asiye na dira huwa chombo hakifiki kwani hajui aendako!

    Ni mtazamo wangu tuu
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM kama MV ISLANDER - NUNGWI ni pale MWANZA.
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    We are on good track son, read IMF and World Bank reports regarding Tanzania.

     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mbona unauliza majibu! CCM ilishapoteza mwelekeo siku nyingi! na Mh. Kolimba alilisema hili siku nyingi.
     
Loading...