Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli Prof.Lipumba....?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TandaleOne, Sep 7, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kweli Prof.Lipumba alikuwa mshauri wa Mzee Mwinyi kwenye masuala ya uchumi wakati Mwinyi akiwa raisi??????
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huwa najiuliza nani tatizo mshauri..... mshauriwa?
     
  3. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wote tatizo.Ila hujajibu swali!!!
     
  4. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli. Alikuwa Economic Advisor wa Rais Mwinyi. Alitokea UDSM.:glasses-nerdy:
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    vipi tandala one mbona kama umetumwa??? wewe si mwana ccm kwahiyo unajua hayo....... #$%^&*()_)(*&^%$%^&*zako
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Umeshidwa hata ku-google upate hizo obvious information?
     
  7. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nawaulize ninyi mlio katika nyumba hii ya fikra.Hapa ni zaidi ya google.Google hawatasema kwa nini kama alikuwa mshauri leo anapinga mfumo wa uchumi ambao alikuwepo.Wananchi tunawaona wapinzani ni wehu tu.
     
  8. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Correction: "....wananchi tunawaona mafisadi na waliotumwa na mafisadi kwa jina la upinzani (CUF) ili kugawa kura za urais zitakazopigwa ili kuipunguzia kasi CHADEMA kuwa ni wehu tu.....!
     
  9. C

    Calipso JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha pumba.. atakaegawa kura za urais ni nani? Lipumba au slaa? kwani nani alioanza kuwepo kabla uchaguzi huu? kwani nani alietangaza Mwanzo kuwa ataogombea? umesahau kuwa slaa alikuwa tayari yupo hatua za mwisho za kugombea ubunge kwa kauli yake mwenyewe? huoni baada ya Lipumba kutangaza na hao ccm-b chadema wakatumwa na ccm ili na wao wamsimamishe mgombea tena mtu ambae atakaeweza kupunguza kura za Lipumba? kwani nani mpaka sasa ana mtaji mkubwa wa kisiasa,baina ya Lipumba na slaa? yaani laiti ingekuwa vyombo vya habari vinatenda hakki basi ungeona jinsi Cuf mikoani wanavopata sapoti tena wamevunja record huko, isipokuwa hivi vyombo vyetu vya habari vinatumiwa na ccm ili viitangaze ccm na waitangaze chadema ionekane chadema ina nguvu kuliko Cuf,then kwenye uchaguzi wanataka kuhakikisha Cuf wasipate mgombea hata mmoja kama walivofanya uchaguzi uliopita,halafu wananchi hapo ndio wataona kweli Cuf imekufa kwa sababu hata kwenye magazeti tuliisikia ccm na chadema tu.. Lkn tunasema uchaguzi wa mwaka huu tutauwana,hatukubali ng'o. na mfano mzuri tumeonesha juzi tu ktk uchaguzi wa serekali za mitaa ni chama kilichovuna viti vingi baada ya ccm, pamoja na ccm kutuibia viti vingi na kutufanyia kila aina ya vitimbi,lkn bado tupo juu,sasa tunataka kuzidisha uzi...
     
  10. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe sio mmoja wa wananchi
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwehu mwenyewe, ficha upumbavu wako usifiche hekima mwehu we!
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Calipso,
    Mimi nilidhani CCM-b ni CUF, no?
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli basi ni kwa ushauri wa ujenzi wa vituo vya mihadhara na kampeni za ant kitimoto
     
  14. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kwani yule CCM????Nilidhani kijana wa Buguruni!
     
  15. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ila si ni expert huyu mtu!!???
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    madrassa al sul
     
  17. Zungu la Unga

    Zungu la Unga Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa mshauri for less than two years. Baada ya kuona ushauri hauzingatiwi akaishia zake. Sasa hapa tatizo liko wapi? Mbona alikuwa na anaendelea kuwa mshauri wa Museveni na huko wanafanya vizuri tu?
     
  18. Zungu la Unga

    Zungu la Unga Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ujinga wako wa Sunday School na midhabahuni mlipokuwa mnawapa mapadri blow jobs.
     
  19. Zungu la Unga

    Zungu la Unga Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mwengine huo. Wakati wapinzani wanasusia matokeo ya uchaguzi wa 2005, huyo Mbowe wenu alihudhuria sherehe za kutangazwa matokeo rasmi ya uchaguzi pale Diamond Jubilee na alikuwa kimbelembele kwenda kumpongeza JK. Sasa analia eti hawatakubali kura kuibiwa? Acheni kujifanya nyinyi ndiyo mlioteuliwa kuwa wapinzani pekee. Hivi unajua mlishika nafasi gani kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa, vitongoji na vijiji uliofanyika mwaka jana hata mnataka kujifanya nyie ndiyo wapinzani haswa?
     
  20. Zungu la Unga

    Zungu la Unga Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anawashauri mapadri namna ya kuwadonyoa vitoto vya Sunday school. Kama uligeuzwa kuwa ubwabwa wa padri, basi ujue hayo yalikuwa matokeo ya ushauri wake.
     
Loading...