Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli nyeti za mwanaume hupotea?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Karryma, Jan 31, 2012.

  1. K

    Karryma Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF, huwa kuna taarifa kwamba mme anaweza kutega
    dawa kwa mkewe ili mwanaume yeyote atakayetaka kufanya naye mapenzi nyeti zake
    zipotee kabla hajamwingilia mwanamke, au mwingine anaweza kumwingilia lakini
    akanasa mpaka mwenye mke ategue huo mtego wa kichawi, je hiyo ni kweli? Maeneo
    kama Tanga, Sumbawanga, n.k. hutajwa kuhusiana na hili. Naomba tusaidiane
    jamani.
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kishirikina inawezekana ila kiuhalisia haiwezekani
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mimi ninachojua ni kuwa dushelele hukosa kabisa nguvu hata ya kusalimia japo kidogo
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    si zote hupotea
    zile zenye jino kati ndo hupotea
    kama vipi njoo nikuangalizie kama una jino
    ili ujue kabisa kama yako inaweza kupotea.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Misamiati yako imekuwa migumu kuifungua
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kwani jino ni msamiati???

     
  7. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiacha uchawi kunamambo mengi tu ya kiafya yanayweza kuingilia utendaji kazi wa pennis. Iwapo unahofu ya kushikwa ama umechoka sana utendaji kazi unakuwa hafifi. Lakini pia magojwa ya moyo na kisukari yanapelekea hali hiyo.
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he nilikuwa siamini hila kuna kademu flani nilikuwa naiba mwaka juzi kila tukitaka kusex mashine inagoma kusimama.mwisho wa siku kakanitukana kuwa mi si mwanaume wa kweli...sijui jamaa yake aliiwekea dawa??
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ha..ha..ha Nashukuru sina mchezo huo,jamani mnaopenda kuparamia wake za watu kakatieni 'Insurance' nyeti zenu,mambo ya ajali kazini hayo.
     
  10. K

    Karryma Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ngoja nikuPM sasa hivi
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mzinzi utamjua2.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Sio PM
    hii inatakiwa live kwenye sredi
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    He he he
    nicheke mie
    heshima inashuka sana

    itakuwa kashapakaza
    dr chichi
    si rizki
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hilo jino la kati likoje konnie
     
  15. N

    Nyokamzee Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aisee hebu niambie inafanyikaje hii, naomba utaraam, mimi nimechoka kuto.... Sanaaa nataka hiyo ili zipotee kabisaaa hapa nilipo nina watoto 5, sasa pesa zangu ntakula lini kama si kuishia kuwasomesha kila mwaka. Nisaidieni niipate hiyo wajameni.
     
  16. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    haya mambo yapo hata k ya waifu wangu nimeikea password............
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtoa thread ya kunatana mwanaume na mwanamke hata mimi naijua ni kweli.

    Laikni unatakiwa uwe na jambia, afu njoo kwemye pm takueleza ufanye vipi kuna siri ndogo sana.

    Hiyo ya kupoteza tupu za kiume sijui na wala sijawahi kusikia.
     
  18. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Fazaa hiyo nimeona kwenye filam moja ya kinigeria lakini kiuhalisia sidhani kama nyeti inaweza kupotea na kurudi.
     
Loading...