Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli nabii mwingila kabaka?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by chepe salum, Feb 26, 2012.

  1. c

    chepe salum New Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni maajabu kusikia nabii anabaka,bado siamini mbona hajashitakiwa?au ndio mambo ya mwenye kesi ya kuiba kuku kuhukumiwa mwaka mmoja jela,fisadi wa epa anaombwa arudishe mabilioni aliyoiba.
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe hukuona tamko la maaskofu wenzake? Inasemekana alikuwa anamtakasa mke yule, ni ritual ya kawaida kwa watumishi hawa!
     
Loading...