Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli Mzamiri Katunzi Kang'olewa UUME na Wachina?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Oct 27, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Habari zinazidi kuzagaa hapa dar kuwa yule Mfanyabiasha Tapeli wa kimataifa kakumbana na mkono wa wajanja pale Gwang Nsuu China kwa kumnyofoa uume baada ya kumtegea mtego!
    Wanyetishaji wanasema kuwa mwaka jana jamaa aliwapiga changa la macho kwa kuwauzia dhahabu feke na kuchukua tsh milion mia sita!
    Jamaa wa kichina kuona hivyo wakatulia kama mwaka hivi bila kumstua, kisha wakampigia simu nakumwambia kuwa kuna dili aende china na baada ya kufika wakalipiza yote!

    Hii ni habari ya kijiweni japo huwa sipendi kuamini lakini naomba mwenye kujua zaidi juu ya hili atujuze!
     
  2. m

    mbojeinc Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamuulize demu wake au mkewe kama anaye!!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Sawa mkuu! Nipe contact zao!
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii habari ipo sana.
    Ukweli wake haujulikani.
    OTIS.
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nionavyo mimi hii sio habari kwa ajili ya Great Thinkers.
    Nashauri ibakie tu kuwa nyeti kwa hao wanyetishaji wake.

    Naona kama haituhusu vile.
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani tufikie hatua sasa tuachane na habari kama hizi,maana jamaa hatusaidii kwa lolote lile ambalo linaweza kuwa msaada kwa wengine,kama kanyofolewa hizo nyeti ni yeye na wenzake na hata tukijua kuwa kanyofolewa haitatusaidia humu.
     
  7. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anamuhimu gani huyu mtu mpaka tuna mjadili ???ila kama unataka kusikia redio mbao ni kwamba wachina hawakunyofoa ila walipiga shoti sehemu zake nyeti,ili jogoo asipande mtungi....
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    redio mbao mjaribishie demu wako
     
  9. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inawezekana! Wachina ni noumer mzee hawakawii kukufanya kitu bad!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mzamiri Katunzi, ni nani hapa Tanzania?
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ana umuhimu sana huyu mtu, maana antapeli wazungu, waarabu, waasia kila kukicha na kutuharibua jina la watanzania huko ughaibuni. Anaumuhimu kwa wasanii wa bongo kwni akipanda jukwaani anaacha laki tano wanapata suti............ Need to say more.
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sio kwamba ni vizuri ili kufundisha jamii kutokuwa na tamaa kiasi cha kuwa tapeli,na wenye tabia hiyo waiache mara moja? Nafikiri ni pity kwake lakini kwa jamii kuna elimu ndani yake.
     
  13. N

    Nagoya Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa hajanyofolewa nyeti ila, kauliwa nguvu za kiume,

    Jogoo hawiki mpaka apige kidonge. Pia umaarufu wake ni mtu alieanza kasma tapeli wa madini ya copper na dhahabu fake, lakini sasahivi amekuwa karibu sana na wasomali wa alshabab ambao hupitishia hela zao kwake, na siku hizi hutapeli viwanya kwa ajili ya kujenga majumba kwa pesa chafu za alshabab,

    Kwa hiyo mumfahamu mzamil kama gaidi hatari kwa usalama wa kenya na tz.
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hizo taarifa umezitoa wapi??
    source??
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo vitumbua atavisikia kwenye bomba tu?
     
  16. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hizo zoote ni tetesi,mwente uthibiyisho kwamba kanyofoliwa uume atueleze.Na atuambie alijuaje.
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wamnyofoe na korodoni
     
  18. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni nani ambaye habari yake ina umuhimu Hapa? Gadafi? Ana umuhimu gani
    kwetu? Mugabe, Obama, Al shababb wote hao wana umuhimu gani kwetu?
    Mbona tunawajadili? Mimi nafikiri kama unaona kitu hakina umuhimu kwako
    ni bora ukae nacho kando maana kuna mengi sana hapa JF, na si kudharau
    ambayo wewe hayakugusi. KAA KIMYA!
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kali!
     
  20. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona usijadilia atajisaidiaje unazungumzia hayo mengine?
     
Loading...