Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli mshahara wa obama ni $400,000/= kwa mwaka au $33,333.33 kwa mwezi

Discussion in 'International Forum' started by Mandown, Jul 19, 2012.

  1. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    .. Mie naiamini sana WIKIPEDIA kwa habari za awali kabla ya kwenda dip, ila nahisi kama sija elewa vizuri... ama wana danganya ...! wale wadadafunyuzi soma zaidi President of the United States - Wikipedia, the free encyclopedia
    [TABLE="class: infobox, width: 22"]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"]Incumbent
    Barack Obama

    since January 20, 2009
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="align: left"]Style
    [/TH]
    [TD]Mr. President
    (Informal)[SUP][1][/SUP][SUP][2][/SUP]
    The Honorable
    (Formal)[SUP][3][/SUP]
    His Excellency[SUP][4][/SUP][SUP][5][/SUP]
    (diplomatic, outside the U.S.)
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="align: left"]Residence
    [/TH]
    [TD]White House
    Washington, D.C.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="align: left"]Term length
    [/TH]
    [TD]Four years
    renewable once
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="align: left"]Inaugural holder
    [/TH]
    [TD]George Washington
    April 30, 1789
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="align: left"]Formation
    [/TH]
    [TD]United States Constitution
    March 4, 1789
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="align: left"]Salary
    [/TH]
    [TD]$400,000 annually
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="align: left"][/TH]
    [TD]The White House



    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Huko kwao sio hela nyingi sana ni kama laki nne kwa hapa ,hazimtoshi kitu ila posho yake inakuwa kubwa.
     
  3. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    wajua wakurugenzi wengi wa makumpuni binafsi makubwA wanapata mshahara zeidi ya huo hapa TANZANIA
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Jamaa ana mshahara mdogo sana. Hebu fuatilia mishahara ya UN. Kama huo umekufanya uzimie, basi ya UN itakuua kabisa!
     
  5. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    i think they are deceiving us!!
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hakuna posho huko wewe, hata chakula ni mwendo wa kijitegemea.
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwa mwaka 2009 GDP ilikuwa ni
    [TABLE="class: body, width: 100%"]
    [TR]
    [TD="class: graphHl, width: 150px"]Tanzania
    [/TD]
    [TD="class: graphHl"] $29,640,000,000.00 na Marekani ni
    [/TD]
    [TD="class: graphHl"] $13,060,000,000,000.00
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Ambayo ni mara 440 ya Tanzania kwa Proportional hizo hizo naamini Mshahara wa Raisi bongo ni 400,000 dola GAWA kwa 440 mabayo ni 909 Dola.

    So huu ni Mshahara nao stahili RAISI wa Tanzania amabo ni 909 Dolar.
     
  8. N

    Natalia JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa USA sio hela .mke wake alikuwa analipwa 360000 a year administrator Chicago hospital
     
  9. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    .........Mkuu pekuapekua uucheki na mshahara wa mkuu wetu pia......
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna wabongo mafisadi wanapata hiyo hela kwa mwezi
     
  11. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza unakuta kampeni za uraisi wa marekani zina gharama kubwa sana. Unakuta watu wanatumia mamilioni ya madola kwenye kampeni ili wapate kazi ya kulipwa dola laki 4. Wapi na wapi? Lakini ndiyo demokrasia hiyo!
     
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa, unaziona ndogo au nyingi?
     
  13. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwali hiyo picha ni yako? Kama nakujua vile...
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mmmhh... Sio mimi. Ni avatar tuu...
     
  15. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    we waunaji mshahara huo kwa CEO wa nchi tajiri kuliko zote ulimwenguni!!
     
  16. M

    MTK JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,853
    Likes Received: 1,570
    Trophy Points: 280
    Nasikitika kwamba post yako haina tija kwa mwananchi wa kawaida! mshahara wa Prez Obama unalipwa kwa kodi za mmarekani wala sio Mtanzania; bora ungepost kitu kama Tanesco na wizara ya nishati na madini wamefisadi shilingi ngapi, change ya rushwa ya rada iko wapi? Mashangingi ya Wabunge yanagharimu shilingi ngapi? je pesa hizo zisingeweza kuwalipa madakitari wetu badala ya kuwateka na kuwatesa?! Watuhumiwa wa EPA wamerudisha pesa ngapi na ziko wapi au zimetumikaje? mambo kama haya yenye tija kwetu, mjadala wa aina hii (lip service) una mchango mkubwa kwenye mustakabali wa taifa letu.
     
  17. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ... du kwali kuna kazi Tanzania, hivi we huoni cha kujifunza kwenye hii thred.... aibu!
     
  18. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nimeupenda huo uwiano!
     
  19. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    GDP ya tz 2009 ilikuwa 29.64 billion dollars!! are you sure??

    ON TOPIC:
    mshahara wa public servants (akiwemo raisi) unatokana na pesa za walipa kodi, mshahara wa ma CEO/GM/MD nk unatokana na pesa za kampuni. wamarekani ni wachungu mno kwenye pesa yao hivyo kupata mshahara wa mamilioni ni ndoto kwa public servant, private companies zinaweza kulipa chochote bila mkwara maana ni pesa zao. pia hela za uchaguzi zinatokana na michango ya wahisani/chama/wasamaria wema, sio kodi ya wamarekani ndio maana unasikia obama co. raised XX million dollars nk. Hio sio tz ambako kodi hutapanywa ovyo.

    EDIT: 98% of Americans earn less than $250,000 per year,so Obama's salary is actually a large one
     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    nafikiri hata yeye haamini kama ni kweli kwa sababu anafikiri ni mdogo ukilinganishi na ukubwa wa uchumi wa nchi kama marekani, lakini alichosoma ni sahihi kabisa

     
Loading...