Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli Mbowe na Ndesamburo wanaidai pesa Chadema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ritz, May 15, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wana JF.
    Kuna habari tumezisikia kupitia kwenye vyombo vya habari hapa Tanzania, kuwa Mwenyikiti wa Chadema, Freeman Mbowe anakidai chama Sh. 188 milioni. aliongezea kununua vifaa, Bendera, Kanga, Kofia, Fulana, kwa ajili ya uchaguzi Mkuu mwaka 2010.
    Na Mbunge wa Moshi Mjini, Philemon Ndesamburo anakidai chama Sh. 296 milioni, kwa ajili Helikopta zake zilitumika kwenye kampeni za uchaguzi Mkuu mwaka 2010
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
    [​IMG]
     
  3. M

    MPG JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gamba jipya
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani umesikia vibaya tune vizuri radio yako maana habari zenyewe zilikuwa hivi: Baadhi ya mabenki ya biashara nchini yanaidai serikali mamilioni ya fedha. Serikali ililazimika kukopa ili kulipa mishahara ya waafanyakazi huku majidiliano na Ankle Sam yakiendelea. Hata hivyo Ankle Sam katoa hela aprox Tshs 840 bilioni ambacho ni $80 less kuliko mwaka 2010.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Wamejitolea haiwaidai chadema!pia chadema haikuwa na utaratibu wa kuhonga fulana,kofia na chupi kwa akina mama,wasanii na wanafunzi wa shule kama ccm!wanachadema walijinunulia wenyewe vifaa vya kuvaa!HATA HIVYO MTU BINAFSI KUDAI NA KUDAIWA NI SEHEMU YA MAISHA,UBAYA NI NCHI KAMA TANZANIA KUDAIWA KWA PESA ZILIZOISHIA KWA MAFISADI!
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa nini upotoshe mada? Kama unajua kwamba wanadai au la sema. Kama huna cha kuchangia bado heshima yako itabaki pale pale mkuu!
     
  7. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yec ata yule wa arusha nae anadai milion 45 kukijenga chama arusha,nitawaletea barua yake kwa ushahidi.hawa wakishika serikali watalipana kwanza
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,559
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Nipo Arusha ni yupi wa Arusha nae anakidai Chadema?,au ni story za kijiweni mkuu?
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,559
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Kama umeskia ktk vyombo vya habari je habari hizo zinethibitishwa na uongozi ndani ya Chadema?,na hata Kama ni kweli ulikuwa unatakaje?
     
  10. koo

    koo JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vyombo vya habari vpo vya aina nying hata vjarida vya uvccm nivyombo lete ushahd wa chombo gan hasa kimerpot uzush huo
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wala sijaishiwa cha kuchangia. And if you read my comment more carefuly utaelewa point yangu and more importantly its 100% confirmed na sio tetesi "kupitia vyombo vya habari hapa Tanzania". Nimalizie kusema majungu na porojo kwa kisingizio cha habari kupitia vyombo vya habari hapa Tanzania is so low and ancient strategy to rely on I wonder where do you get the guts to write such a nonsese!
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Pro Chadema-JF, mnamuona Dk Slaa na Mbowe kama vile Prophets, wasiguswe kwa chochote hawa ni binadamu kama mimi na wewe, jifunzeni kupokea challenge, nawapa Counsel wana Chadema punguzeni ushabiki wa Argumention
     
  13. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh!

    nahisi saluni aloenda mkeo leo imejaa majimama yanayojadili waume za watu tu.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Gazeti la mzalendo 15 may 2011. hicho ni chombo kimojawapo kimetoa hiyo habari
     
  15. b

    bansenbana Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    CDM political doctrine: There is only one political GOD in Tanzania, that is WILBROAD and that FREEMAN is his prophet.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Aloenda.. hili ni lichadema-kata la Tarime, kaka rudi shule kajifunze kuandika vizuri unaandika Crackpot
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwaya,hivi unaendaga hata chooni kweli wewe?
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu, usiwe msemaji wao fanya kwanza utafiti kabla ya kusema
     
  19. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sijaona point hapa, kama cdm inadaiwa na Ndesamburo na Mbowe, ubaya uko wapi? Au ndio mnapotezea tusahau mambo ya ufisadi wa EPA, Meremeta, Deep Green Finance, nk?
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Source yako ndiyo imaniacha hoi mkuu, gazei la mzalendo?
     
Loading...