Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli marehemu baba wa taifa alikuwa hajui kuendesha gari

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MZEE SERENGETI, Jun 8, 2011.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF Nimekuta watu wakiongea na kubishana kwamba Marehemu baba wa Taifa alikuwa busy sana kiasi kwamba hakupata muda wa kuweza kujifunza kuendesha gari,kwamba hadi mauti yanamkuta alikuwa hajui kuendesha Gari,(KUNA ANAYE JUA CHOCHOTE KUHUSU HILI)
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwenye kitabu cha Long walk to freedoma cha Nelson Mandela ukurasa 344-345 Mandela anamsifia Nyerere kwa kuendesha gari mwenyewe, tena gari simpo.
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nini gari...! kiswahili kajifunzia ukubwani!!!
     
  4. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa waliokuwa karibu naye alikuwa 'dereva' mzuri sana. Sema labda kwa sababu alikuwa mtu muhimu mapema lazima haikuwezekana kuendelea kuendesha mwenyewe. Lakini pia sioni faida au hasara ya yeye kujua au kutojua kuendesha gari!! Au kuna mtu alitaka kumpa kazi ya udereva???? Maana vituko haviishi duniani!
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    jamaa yetu anajua kuendesha hadi bembea za jamaika
     
  6. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hivi jamaa yetu anajua computer??
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Tatizo liko wapi? kuna marais wanaendesha ndege za kivita,,Gari kwako unaona ishu kubwa sana??
     
  8. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naona ujinga unakusumbua sana.so what kama kiswahili kajifunzia ukubwani?
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa msongamano wa hapo Dar bora nisingejua kuendesha gari nikazoea baiskeli yangu.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wengi tumejifunzia ukubwani, hilo si la kutisha.
    Gari kujua au kutokujua halikupunguzii au kukuongezea chochote hasa katika uwezo wa kupamabanua mambo aliokuwa nao ni zaidi ya yote
    Mungu amlaze pema peponi
     
  11. o

    omote sando Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa kauiliza...je mwalimu alikuwa anajua kuendesha gari?...uanahtaj kujibu hapo tu..acha longolongo
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mbona kuna picha niliwahi kuiona anaendesha trekta
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Sijui chochote kuhusu hilo,ila nachokifahamu mwalimu aliwaendesha watanzania tena kwa spidi kweli mujini mpaka vijiji vya ujamaa.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hajui kitu chochote huyu ....
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sababu tu ya nchi yetu kuwa maskini haijui sembuse kompyuta?
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Baba wa taifa alikua anajua kuendesha hii:
    [​IMG]
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ohh mbavu zangu mwe!!!!!
     
  18. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kujifunza baiskeli ni kazi kubwa kuliko gari......
     
  19. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33







    nikiwa form three, kama head prefect wa shule moja hivi niliandika kwenye kitabu cha rambiramb

    i yake



    FAIRWELL PARTY OF THE GIANT:
    At this corner I stand,​
    To watch the people,​
    In deep grief and sorrow,​
    Crying and becoming unconscious,​
    Their father has slept,​
    For the eternal rest:​
    He is just like smiling​
    As if he wants to say;​
    “Viva Africa and peace​
    Be to its people”​
    O kinsmen don’t cry! Be happy​
    And celebrate,​
    Kaunda, Mandela, Mkapa and all comrades,​
    This is a farewell party:​
    For the front-liners’ work is over, ​
    Remains is our task​
    To restore our victory:​
    “The giant has fallen:​
    The nation​
    Mourns”​
    Rest in eternal peace,​
    Mwalimu Julius Kambarage Nyerere:​
    Cc 1999​
    ( for the first president of Tanzania and founder of the nation, the late Mwalimu Julius Nyerere. ​
    may the lord God grant him eternal peace, Amen)​
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Umekumbuka la kutokujua tu, kaa + utujuze.
     
Loading...