Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli mama salma anasaidia watu wenye ukimwi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwadui, Feb 19, 2011.

  1. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wadau poleni na mapumzuko, Wanajamii naomba mnisaidie hili jambo. kila Chuo kikuu hapa Nchini utaambiwa kuna wanafunzi wenye virusi vya ukimwi wanasomeshwa na Mama Salma Kikwete lakini ukienda vyuoni hupati hata mmoja anaehusika na hili jambo, UDOM ndo wanasema wapo wengi ikifuatiwa na UD Kisha Mkwawa,
    maswali ya msingi
    Mama Salma amewapata wapi hao wanafunzi wenye vvu zaidi ya 5000?
    Mama Salma hana kazi anapata wapi hela ya kuwalipia hao wanafunzi?
    Nani anawaibua hao wanafunzi kutoka sehemu mbali mbali hadi kwa Mama Salma?
    Mama Salma mwenyewe sijawahi kumsikia akilizungumzia hili swala je halijui?

    maoni yangu juu ya kadhia hii ni kwamba, hili ni propaganda ya kisiasa yenye lengo la kutaka kumjengea sifa huyu Mama ili watanzania wamuone ni mtu wa Maana.
    ila kama ni kweli basi Mungu ambariki Mama huyu.
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je umeongea na uongozi wa Vyuo ulivyofanyia research?
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,515
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    Ndugu chunguza kwanza katika vyuo ivyo ili uje na concrete data.
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Story tu mtu wangu, salma Kikwete alikuwa mwalimu hata kama anawalipia hizo hela kapata wapi? Ni za Walipa kodi tu acha tuumie na Ujinga wetu mtu wangu....
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ni kama fununu/tetesi, tupe source kdg ya taarifa kamili ili nasi tunaweza kuifanyia research mkuu.
     
  6. N

    Nipohaitena Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni kweli na amefanya vema, na ikiwa anatumia kodi zetu pia si tatizo. kwani hao wanafunzi pia ni watz. kama anatumia hela za wafadhili pia si tatizo. na jinsi alivyo wapata ni jambo jingine ambalo atapaswa kujibu.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hizi ni habari ambazo zipo mtaani lakini bado hazijathibitishwa, na hapa kuliwahi kuwa na mjadala wa hii ishu.
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kitu cha udaku hicho
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unaongelea watoto wa "salma",....hao naskia ni waenezaji wakubwa wa virusi ila sijui anawapata wapi au nani anawapeleka kwake kweli!

    Naskia wengi wao wananyoa upara au kukata nywele,ni warembo kweli kweli ukifumba macho unaanguka
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mume msanii, mke msanii na watoto wasanii!! Nchi imebahatika kuwa na uongozi wa kisanii.
     
Loading...