Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli kwamba tumeshindwa kabisa kusimamia matumizi halali ya kodi zetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamsosi, May 23, 2011.

  1. M

    Mwamsosi New Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza wote ambao mmekuwa mstari wa mbele kuweka wazi yaliyofichika na uchafu wa wale walioteuliewa kuongoza na badala yake kutawala!

    Pongezi za pekee kwa mwanzilishi/waanzilishi wa hili jukwaa!

    Swali lipo wazi, je kabla ya kulaumu kuna hata mmoja wetu amewahi chukua hatua yoyote kutaka kujua matumizi ya kile achangiacho kama kodi?

    Siwaungi mkono watawala wa sasa maana si viongozi bali sisi tunachukua hatua gani madhubutu kuwawajibisha watawala hawa? Nimechoka na malumbano yasiyo na msingi tuingie kwenye utekelezaji.

    Salam kwao wanaouhujumu uchumi wa taifa hili, watanzania tumechoka uvumilivu umefika kikoma! Mtujibu kwa vitendo na si kuhubiri kumaliza ufisadi
    Je mwajua mwastarehe kwa kodi zinazowatesa watanzania masikini. Kodi rejea imekuwa ndoto kwa mtanzania tangu serikali ya awamu iliyopita!
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuna haja kubwa kwa watanzania kuanza kuchukua hatua za wazi kupinga matumizi mabaya ya fedha za umma. Hatua hizo zinaweza kuanzia katika kususia ziara za viongozi zinazoambatana na misafara mirefu. Hivi majuzi Dr.Slaa akiwa jimboni kwa Pinda, alisema msafara wa waziri huyo mkuu unajumuisha magari yapatayo 30 ambayo thamani yake ni shs.600 bilioni. Matumizi kama hayo ni ya ubadhirifu na qwananchi wana kila sababu za kususia misafara kama hiyo ambayo ina kila dalili za kuwakoga badala ya kuwaletea faraja kutoka na hadha za maisha zinazowakabili.
     
Loading...