Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli JK na Lowassa si marafiki wa kuaminiana tena?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MNYISANZU, Apr 15, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu, naomba kujuzwa je ni kweli JK na Lowassa hawapatani?
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi mambo yanavyokwenda utaonakwamba hawa maswahiba wameshapotezeana
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na kama hawapatani, ni kipi hasa kilichowasibu hawa wanasiasa?
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wanajua wenyewe ila kama ni member wa jf watuambie
     
Loading...