Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli jk ana huruma ya kweli au ni mnafiki tu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mvaa Tai, Sep 21, 2010.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    JK DAIMA NI MWENYE HURUMA!







    [​IMG]
    Mgombea Urais kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi Dr.Jakaya Mrisho Kikwete akimsalimia na kumsikiliza msichana mlemavu Joyceline Paulo huko Rusahunga wakati mgombea huyo aliposimama kuwasalimia wananchi na kunadi ilani ya CCM.Dr.Kikwete aliahidi kumpatia mlemavu huyo baiskeli maalumu ya matairi matatu ili aweze kumudu shughuli zake kwa urahisi zaidi.Dr. alikuwa njiani akitokea Ngara mkoani Kagera kuelekea Wilayani Kibondo mkoani Kigoma kwa barabara(picha na Freddy Maro)

    Source: KAMANDA WA MATUKIO: JK DAIMA NI MWENYE HURUMA!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Watafute Liyumba na Babu Seya watakuhabarisha!
     
  3. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo sio mlemavu tu! pia ni kada wa ccm huono alivyo vaa!.
     
  4. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao wako jela, Mwambie akawatafute wastaafu waliokua wa EAST AFRICA. Bila kusahau wahanga wa mbagala na DECI.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mnafiki tu! angekuwa na huruma asingekubali wafanyakazi wa Tanzania waishi kama wakimbizi ndani ya Taifa lao walilopewa ma mungu na kufikia mbali zaidi kwa kusema hataki kura zao, Huyu mkwere huyu, CCM inafia mikononi mwake and i bet he was the last president from CCM.
    Simpendi!!!!
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    huyo mlemavu angekuwa amevaa sare za CHADEMA asingejaribbbu hata kumsogelea
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mnafiki tu huyu
     
Loading...