Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli hazisomi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Siimay, Oct 10, 2011.

  1. S

    Siimay Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasalaam aleukum bandugu bapenzi,na baada ya salaamu hii naomba kuwasilisha kile ambacho Kinanisumbua kichwa changu na kuhitaji elimu ama. Uelewa katika hili...je ni kweli kuwa hakuna mashine maalumu za kumkagua ama kumbaini mtu kama kabeba madawa ya kulevya mwilini mwake?maana kuna rafiki yangu ananiambia kuwa wale wanaokamatwa airport ni ama wameuzwa na watu wao wa karibu ama kuhisiwa wanapokuwa ndani ya ndege either kwa uchaguzi wa vyakula wanavyopenda kutumia!!nahitaji elimu ya ufahamu katika hilo..
     
Loading...