Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli hawa wanaota ndoto?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TandaleOne, Oct 8, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    1 kati ya kila shilingi 5 Tanzania imewekezwa katika elimu huku Tanzania ikiwa na mapinduzi makubwa katika sekta ya elimu.

    Chama Cha Mapinduzi kilishinda kwa zaidi ya asilimia 70 katika chaguzi za serikali za mitaa miezi michache nyuma.

    Je,wadhaniao CCM itashindwa wanaota ndoto kiasi gani?Ni za Mchana au za kweli za usiku?Muda utasema.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Typical MS!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mavi ya kale hayanuki. Michanganuo ya chaguzi za zamani haitusaidii kwa lolote na ndiyo maana tutafanya uchaguzi sasa vinginevyo CCM tungeitawaza tu kuwa mshindi lakini utamaduni wa kidemokrasia upo wazi kwenye hilo. Open your eyes, old boy!
     
  4. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nenda kwenye facts mdogo wangu.
     
  5. NAWAPASULIA

    NAWAPASULIA Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am a public policy analyst based in Arusha, Tanzania
    Mr Rutashubanyuma wewe mchambuzi gani wa kisiasa na sera ambaye hujui hata misingi ya kujadili kwa misingi ya hoja wewe unaongelea hisia zako za kisiasa mbona uu mjinga mpaka umepitiliza kiwango cha ujinga cha kawaida?...............wewe hujui kuwa CCM imeshinda kwa kishindo ule uchaguzi wa serikali za mitaa?............hutaki historia?..................au unadhani kuwa mchambuzi wa kisiasa ni kutetea CHADEMA? badilika fumbuka pambazuka acha ujinga jadili vitu kwa hoja na mantiki.
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145

    Nashukuru
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  11. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Google helps.
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    madrassa al sul
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wamalizie kabisa na ile maneno yako ya ..."al madrasa sul"
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    madrassa al sul
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  16. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Less than a year ago.:llama:
     
  17. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    ndio maana iddy azan anaishi karibu na mtaro wa maji machafu, mzee wa tandale sisiemu sio wema, ile miti ya mlimani city imewekwa picha za sisiemu yote imeanza kufa maskini nawe jiandae kuwa kama ile miti
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]

     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...