Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli CCM mmeridhika na hali hii ya maisha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yutong, Jul 18, 2012.

  1. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii ndo hali halisi na hapo ni kwa madaktari tu lakini sehemu zote ndo ilivyo tukianzia kwa walimu, polisi, nk. Bora hata polisi wanapanda daladala bure, Na walimu je?
     

    Attached Files:

  2. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gharama ya kuandaa daktari mmoja ni Tshs 30,000,000/= wakati mwalimu mmoja anaandaliwa kwa 3,000/= na polisi mmoja kwa 3/=. Kama tumefukuza madaktari wa 30,000,000/=, wajaribu kusema hao mapolisi wa 3/= waone.
    "LIWALO NA LIWE"
     
  3. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...The End of the Road..
     
  4. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wananchi ndio wameridhika. Ndio maana hakuna wanachokifanya!
     
Loading...