Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli BOOM halitoshi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andrew Jr, Apr 26, 2012.

  1. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Shukrani kwa serikali angalau kufanya maisha yasiwe magumu vyuo vikuu wakatupa tuhela twa kujikimu. Kuna siku nlikuwa mitaa fulani nikasikia mtu analalamika..hawa wana vyuo jaman hawaridhiki na mahela yote hayo...wew ungemwambiaj mwana JF
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi nyumbani kwenu hakuna choo cha kujisaidia?
     
  3. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Ni kweli haitoshi
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwan kwenu we unatumia sh ngap kwa sku?
     
  5. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa sisi tuliosoma kwa 2500 kwa siku na wale wa uswazi tutaona linatosha, ila wenzetu wa leo waliopo vyuoni wanaopata 7500 kwao halitoshi... huwezi pata majibu sahihi hapa...kila mtu atavutia kamba kwake!!
     
Loading...