Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwanini wanaume waliooa ni wavivu katika mapenzi..?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tambara Bovu, Feb 25, 2011.

  1. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanaume wakishaoa ni wavivu sana kwenye mapenzi kuliko awali kabla hawajaoa.unakuta zamani kabla hajaingia kwenye ndoa dume lilikuwa linajituma mpaka mtoto wa kike anakolea,ila akiingia kwenye kiapo anakuwa mzito sana.hasa wanaume hawa waliooa wakishikwa hamu hakuna tena maandalizi kwa wenzi wao,huishia kuwaparamia kama vile wamehesabiwa muda wa mechi.nimejaribu kuwauliza wanawake kadhaa walioolewa na baadhi ya nyumba ndogo za wanaume kadhaa, wote wamelikiri hili. Wanajamvi wenzangu naomba mnisaidie kujua sababu ili nami nikiolewa nsikutane na mwanaume mzembemzembe.pia hao waliooa wajifunze wajue mahitaji ya wake zao na maInfii wao
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tatizo tukishawaoa na nyie mnapunguza mvuto, badala ya kujiremba kama wakati tunaiba mnajiacha hovyo na hasa mkishazaa mpaka mwamme anakuwa hana hamu ya mapenzi. Kingine mnatupikia mapochopocho mengi kiasi kwamba tunakuwa Obese na perfomance inapungua!!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utake usitake utakutananae tu
     
  4. b

    bagumhe New Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja uolewe na wewe utayaona. bnafsi naona wasichana wengi wanajisahau sana baada ya kuolewa na ndio maana nyumba ndogo haziwezi kuisha
     
  5. semango

    semango JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kabla ya kuoa kuku anakua sio wako.lazima umshikie manati (ujitume mpaka jasho la damu linaweza kutoka) ndo uweze kumuiba.lakini ukishaoa kuku anakua wako, manati ya nini.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Sio wanaume tu hata wanawake walioolewa nao pia wanakuwa wavivu, ndio maana kunakuwa na nyumba ndogo nyingi.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu hivi kwenye ndoa ni mwanaume peke yake ndiye anapaswa kujituma????
     
  8. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [tatizo ni kwamba wanawake wakishaolewa hujisahau katika manjonjo mimi nimeoa lakini nikikutana na mke wangu nikijiatahidi sana ni bao mbili ila nikikutana na totoz nyingine naenda hata mara nne sababu ya majonjo hapo hamna ubishi kabisa yaani mkeo sanasana bao moja ndio unakuta walio wengi wanaishia hapo.
    kwa hiyo mwenye nafasi ya kumhamasisha mwanaume ni mwanamke sio mwingine ukiangalia mavazi ya usiku na manjonjo mengine
     
  9. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Unajua nini? kuna wengine wanapenda chakula cha usiku kila siku! hapo pia hupunguza matamanio kwa mwenzi wako. hivyo inafikia kipindi unaona ni bora liende tu, asije akasema leo ulipita wapi!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Oyaaa!
    Jamani tuoneeni huruma!

    Spidi hiyo tutapata wapi, wakati unajua niko na wewe 24/7?...Nikilala upo, nikiamka upo, nikistuka usingizini upo, nikigeukia upande wa pili upo..huh!, sa nguvu zote hizo zitoke wapi besti?

    Usilinganishe mambo ya uchumba na ndoa sista!..ni kama mbingu na ardhi!.Hujaona watu wanaenda kwenye appointment na mchumba wakiwa na mashati ya kuazima?..ambapo kwenye ndoa tunakula kilichopo!:pray:

    Kua uyaone!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaaa ahaaaaa semango banaa
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na kweli akue ayaone

    The Following User Says Thank You to PakaJimmy For This Useful Post:

    The Finest (Today) ​
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    FL hiyo red na bluu nisaidie tafadhali imaana nimechanganyikiwa
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu wangu piijeeey....
    hebu tusaidie kuijibu hii bolded & enlarged part...

     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    khe khe kheeeeeeeeeeeeee....

    Ati hujaolewa halafu umefanya uchunguzi halafu unaprevent, kweli dunia ina mambo!!!! haya bana nawaachia ambao hawajaoa wajifunze kuzuia uvivu wetu
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Halafu staili hiyohiyo kila siku....lazima hamu itapungua.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umeonaaa eehhh hata mie kanichanganya
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Nashangaa!! Ndio maana wanaume hukimbilia kwenye nyumba ndogo, nasikia wao hujituma na ni wabunifu!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    MTM Kheeee Kheeeeee
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    we mama wewe haya bana.....!

    sasa unawowa halaf unakuwa na mainfii
     
Loading...