Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwanini ina kuwa hivyo??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Feb 4, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kwanini ina kuwa hivyo? Jiulize haya
    yanatutokea kila siku..
    -----------------------------------------------------
    LAW OF QUEUE:
    Ukibadilisha mstari unapopanga foleni ule uliouacha
    unakwenda mbio zaidi.

    -----------------------------------------------------

    LAW OF TELEPHONE:
    Namba unayopiga kwa makosa daima haipo bize (busy)

    -----------------------------------------------------

    LAW OF MECHANICAL REPAIR:
    Mikono yako inapokuwa michafu pua inaanza
    kuwasha ili uikune

    -----------------------------------------------------

    LAW OF THE ALIBI:
    Ukimdanganya bosi kuwa umechelewa kwa sababu gari
    lako limepata pancha kesho yake utapata pancha kweli

    -----------------------------------------------------

    BATH THEOREM:
    Ukishajitia maji tu simu itaanza kuita

    -----------------------------------------------------

    LAW OF ENCOUNTERS:
    Uwezekano wa kuonekana na watu unaongezeka unapokuwa
    na mtu unayetaka usionekane ukiwa nae

    -----------------------------------------------------

    LAW OF THE RESULT:
    Unapojaribu kumueleza mtu kwamba mashine yako
    imeharibika ukiwasha itafanya kazi

    -----------------------------------------------------
    LAW OF BIOMECHANICS:
    Sehemu inayowasha mwilini huwasha zaidi pale
    ambapo huwezi kujikuna

    -----------------------------------------------------

    THEATRE RULE:
    Watu wanaokalia viti vizuri ndio wanaochelewa kufika

    -----------------------------------------------------
    LAW OF COFFEE:
    Ukikaa tu ofisini na kuanza kunywa kahawa yako bosi
    atakuita na kukuchelewesha mpaka kahawa yako ipoe.
    Ama kweli MBUZI WA MASKINI HAZAI

    Je ni kweli jamani?????????
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh umenichekesha sana karibu yote nikumbana nayo yani same same mkuu
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujibu tu............
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,041
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    very true....
    mimi nikiongozana na mrembo tu..
    lazima ntakutana na mrembo mwingine.most of time ni ex gf.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    na hutaki ex akuone na new machine?
    au ww ni mzee wa post harvest!!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmh!!!!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    :confused:
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,041
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    sometimes sio vizuri ur current gf kukutana na ex gf wako...
    akimuona ex gf wako ni mzuri kumzidi,wanakuwa na insecurities.
     
  10. m

    madule Senior Member

    #10
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda hii ni kati ya sababu zake:
    kuna kitu inaitwa kanuni ya mvutano ( law of attraction) katika hii sheria ni kwamba kila unachokiwaza ndio hutokea, maana unapowaza unatoa signal ambazo huenda katika dunia ambayo kutokana na sheria hiyo, dunia hujiadjust ili kutekeleza zile siginal ulizozitoa, na dunia yote ni a ttraction, then majibu ya kile ulichokuwwa hutaki kitokee ndicho hutoa. Evvverything is attraction! when you say noo to something, actually you dont put it away, but make it happen even faster. mfano kuna vita dhidi ya ukimwi, ugaid, ufisadi na kadiri tunavopambana na hayo ndivo yanatokea zaidi. when you say no to something, you give more power to it.
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mambo ya Jon terry ayo:D:D
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Daa kwa kweli umeniondoa hasira zangui nilizokuwa nazo.Nilikuwa TBC1 leo wameniboa sana..Nimecheka sana kwa hii thread yako..
     
  13. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata ukikutana na sms ya mapenzi kwenye simu ya partner wako uanze kutoa ukali au kumjibu vibaya huyo demu ndipo jamaa huzidisha mawasiliano! Ama?
     
  14. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kuna moja, huwa nikipata pesa tuu, next call ni mtu ananiomba pesa ana tatizo kubwa!
     
  15. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    This is the enigma about life...
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,041
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280

    mimi kuna pesa fulani nikiishika tu.
    basi napokea simu kutoka kwa warembo,
    i mean mipango inavurugika.........
     
Loading...