Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwani CCM wanaogopa kuachia Madararaka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Mar 29, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    Nimekuwa nikijiuliza sana kwa nini CCM wako tayari kufanya chochote kubaki madarakani kwa gharama yeyote hata kwa kuiba kura pamoja na kutokubalika na wananchi wanaopiga kura. Hivi ni tamaa tuu ya madaraka au wanaogopa mambo mengi ya kitisha na udhalimu waliofanyautagundilika watakapo kuwa nje ya utawala?
     
Loading...