Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwa wa Tanzania tu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LISAH, Jan 31, 2012.

  1. L

    LISAH Senior Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kunatabia inanikera katika jamii yetu
    Utakuta ndugu yenu anaugua anakosa pesa ya kwenda hospitali , ndugu wanajikausha wakati uwezo wanao
    wakumsaidia.
    Akifa ndipo kila ndugu anjitia kutonyesha msaada .
    Jinsi ya kupamba mazishi nakutoa mchango mkubwa kwaajili ya mazishi.

    Jamani wa TZ tubadilike, tujivunie kutoa misaada kwa ndugu wanapo kuwa wanaumwa sio wakati wamekufa. \
    \
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Inabidi umstiri ndugu yako, maiti ikikaa sana itanuka.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna kumstiri ndio, lakini unastiri maiti wakati mtu alikuwa anaumbuka kwa kukosa dawa na lishe akiwa anaumwa?
     
  4. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We mleta mada unanitia uchungu maana nina kijana hapa alituomba msaada wa Tsh.2,000,000/= wa kufanyiwa upasuaji toka Sept.2011 nikaanzisha vikao vya hapa na pale kusaka hizo pesa kwaa ndugu zake wa hapa mjini wapo kama ndugu 50 hivi lakini mpaka mwaka huu yaani leo nimekusanya laki tatu tu.Mpaka leo upasuaji bado na kijana anateseka.
     
  5. E

    Etairo JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole ndugu, Sasa subiri afe uone hao nduguzo watakavyochanga mihela hiyo-ya kusafirishia mpaka huko kwao, kamera, muziki kwa waombolezaji, corona la kubebea na sanduku liliopambwa, chakula kutoka kwa katara (catere) maarufu, viti vya kukodi, mpambaji wa eneo la msiba na mengineyo bila kusahau kamera mazikoni
     
  6. L

    LISAH Senior Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja afe utakusanya milioni tano kwa nusu siku.
    Yaani wa TZ LAANA HII, CJUI TUMEITOA WAPI!
     
  7. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Cheki bajeti ya mazishi sasa.1. Najitolea sandu la m 1,2. Mpambaji m.1na nusu,3. Cartering svc m.4. Vipaza sauti laki 5, vinywaji m.3! Jamani hii ni akili au majivu! Mgonjwa kaomba laki 5 tu za tiba wapi!
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli kwa hili tumelaaniwa!
    Wakati wa msiba hadi T-shirt maalum zinatengenezwa, bali wakati angali mzima yu mgonjwa tunamkimbia!
     
  9. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tobaa watanzania
     
  10. J

    JBAM Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa tz kiboko. thinking yetu ni upside down
     
Loading...