Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwa ninijimbo letu la arusha halitendewi haki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by All TRUTH, Jul 13, 2012.

  1. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Jamani wakuu napenda kujuwa ni kwanini sisi wana arusha mjini hatuna mtetezi wetu bungeni kwa kipindi kilefu hicho? Na kwanini rufaha ya lema inachukuwa muda wote huo kupewa hukumu? Hivi serikali haijui hilo au ndo haina hela?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Subirini ccm wamalize kuweka lami mjini ili wawaletee mgombea mumchague.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana na wanataka kupandikiza chuki mbaya sana kwa wana Arush ili 2015 CCM ipete. Sijui kama mission yao itakuwa fullfilled.
     
  4. J

    Joyfull Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawataweza milele.
     
Loading...