Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwa nini wanawake wengi wanaacha nguo za ndani wazi (why are they exposing th

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Jan 3, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kwa nini wanawake WAKITEMBEA BARABARANI utakuta chupi zao zinaonekana yaani wanavaa KK. NA HII IMEKUWA KAMA DESTURI HASA MAENEO YA MUJINI . HIVI NI KWA NINI?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,408
    Trophy Points: 280
    kwa sababu......
    biashara ni matangazo
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ili kuwapunguzia baadhi ya watu misongo
     
  4. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mtindo (fasheni) tu mkuu, haina tatizo. kumbuka hata chupi ni nguo,

    pia kuna faida zake. enzi za mwalimu kuona paja au chupi ya mwanamke ilikuwa mpaka uende kutazama mchezo wa netiboli, siku hizi vyote viko njenje barabarani, hivyo utaona kuwa ndio maana michezo ya netiboli haina washabiki kabisa
     
  5. A

    Audax JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni utovu wa nidhamu na ukosefu wa maadili.Kwa kawaida chupi ya mwanamke haipaswi kuonekana.Mbona za wanume hatuzioni? Shame on u wadada.Jiheshimuni!!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Wanafuata matakwa ya wanaume, nyie ndo mnaowasifia na kuwapa vichwa, mnawashangilia na kuwafagilia sana. Demu akipita kavaa kistaarabu wala hatasifiwa lkn akipita aliyevaa kk na ku expose thong yake wanaume shangwe sana, mwenye kimini akipita utasikia dah umeona mguu ule wa bia. Kwani uarabuni zile sheria si wanaume waliweka na wanazisimamia, kesho hao hao wakishabikia kk wallahi totoz zote za kiarab zitaamka na kata k na vipedo.
     
  7. T

    Tom JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2010
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inanikumbusha mwingine aliyesema hivi kwa nini mwanamke avae suruali. Ni vazi tu na wala si kuvunjika kwa maadili. Kuna vazi la ofisini, mtaani nk.

    Shukuru kwa kupata hiyo fursa kubwa ya kuangalia mwanamke anapita mtaani na furahia na roho yako kwa kumwona, ni bahati kubwa iliyoje kama akili yako itakupa hata muda wa kuangalia ama tafakari kama amevaa chupi gani. Kuona KK yake na kama utaona imemkaa vizuri sasa ungetaka angalia nini zaidi ya urembo huo. La sivyo kaangalie fisi mbugani Mikumi.
     
  8. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Nadhani hujaangalia video za Rap Stars au hujakutana na vijana wetu wanaoteremsha suruali mpaka miguuni, ndiyo maana hujaiona chupi ya mwanamme.
     
  9. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kutaka kuwachanganya walafi wasio pitwa na vijimambo... Basi dada zetu nanyi vaeni chupi zenye mvuto wa kuonekana maana wengine hata mtu unashinda kuielewa kama ni zile chupi za VIP au ya namna gani..!!!!!
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    you guys can say that again!
     
  11. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #11
    Jan 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna nyingine zina mpaka turn up kama suruali
     
  12. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi naamini ni huu mtindo wa siku hizi wa vyakula wanavyokula nadhani vina hormons ambazo zinawafanya wasitosheke na mmoja na hivyo kila wakati wanataka kufanya mapenzi, kwani pia siamini kwamba mke wa mtu kwa mfano atavaa nguo na kuacha chupi ikionekana ilhali yuko na mumewe. Siamini hivyo! Ni lazima wanaofanya hivyo kwa asilimia kubwa kama siyo yote ni wapiganaji (searchers).
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Acha bana wavae!
     
  14. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #14
    Jan 5, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    So sad!
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Kuna zile ambazo zinakaa kama REDIO IMEKULA KANDA VILEEE........tehee halafu zinapigishwa kata KEPITO BOLDED K...... humu mithaani........ vitha ni vitha muraa
     
Loading...