Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwa nini wanaume tu hutwishwa zigo la "foreplay" na "afterplay"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Oct 14, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Nimeulizwa swali hilo mwanadada mmoja na nilipigwa na butwaa yaani sikuwa na jibu.

    Hivi kweli nisaidieni kumjibu ni kwa nini "foreplay" na "afterplay" ni jukumu la dume na jike si sana?

    Kuuliza si ujinga.............................
     
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hujaeleweka! mi nijuavyo fore play ni ya wote wawili. si nitakuwa gogo.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ukweli ndio huo. Mwanamke hujitupa tu kitandani akingojea uanze kumtomasa hadi nyege zimpande. Wanajituma kwa kiasi kidogo sana
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    wengi hawajitumi sijui tatizo ni nini! Lakini kuna wengine inasemekana ni wataalamu ajabu, mfano makabila ya pwani na wale wa kusini wamakonde et. al eti ni wataalamu sijui kuna ukweli gani wataalamu watatueleza zaidi.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    its because nobody can do it better
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunakuwa tunaliana mingo kama madereva wa daladala na trafiki tunasubiri nani amuanze mwenzake like the way Acid said its because nobody can do it better
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kachukueni wazaramu ndio mtajua kuwa ngo.no si kitendo ni mapambano
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :jaw::mmph:
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh jaman!!!!!
    izi mambo hazina formula jaman...kila mtu na kaujuz kake..et sjui wachaga ni wav....sjui wangoni wanajua kuka.....sjui wapopgoro watundu...haa hapana ni kila mtu na katalent kake....cz ktk hayo makabila si wote wanajua na si wote hawajui...!!!!!
    mi ninavyojua akina CHACHAMWITA NDO WANAJUA SANA IZO FORE NA AFTER PLAY CZ WAO B4 GAME ANAKUSHINDILIA NGUMI KM 10 IVI ZA USO N AFTA GAME ANAKUNYUKA TENA ZA SHNGO UKITOKA APO ahhhhhhhhhh mweupeeeeeeeeeeee.......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    sasa Rose mbona umamua kunitukania kabila la nyumbani hadharani hivi????Anyway, karibu chai!kama kawaida kiporo ukipendacho cha wali wa nazi na kisamvu!
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni hao wanawake mnaokutana nao jaamni....
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahah!ha! sjakutukana bwana ni kaukweli tu...kwan unafikiri wakat anakudunda wkt uo unaskia maumivu?ahh walaaaaaaa we waskia raha tu...!!
    leo mihogo ya kukaanga bwana na chachandu kidogo na kijipeps pemben nnhaaaaa kwa raha zangu SNA DENI SNA MALI SO MIMI SIYO MASKIN...hahahahh!!!!!!!
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vipi umeshawahi kuwa na BF kutoka pande hiyo nini?inaonyesha unajua falsafa yao vizuri!!!!!!!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ha!ha!ha! sjawai lakin simulizi za vtabuni znasema ivo..nimewai kuwa na bfrend toka somalia,pakistan,iraq,russia na nipo mbion kumsajili wa baghdad..hp nimejbu swali vyema..
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    safi sana, hapo bado wa Vietnam kumalizia cycle!!!!!!
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah ulijuaje? ..nw namtaka KIONGOZI WA AL SHABAB...!!!!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Naona unatamani Fore ya kucheza na kitu ya .22 caliber
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    .......and the list will be.............(number matters)
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    angalia Rose !!!!!!!!!!!hao jamaa huwa wanapenda sana mchezo mbaya
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    is ma dream!!!!
    i wl b hapy if i wl get even 24 caliber!!!
    namba dsnt mata wat mataz here km napata wa swaga izo ...ama lahh kwa sababu zangu maalum!!!!
    na km adolf hitla,mussolin angekuwa hai bas ahh mpango kamili ningekuwa sofia wa pili!!!!!!!!
     
Loading...