Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwa nini tunakuwa na maneno ya kashfa namna hii!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Oct 26, 2010.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Siku hizi imekuwa ni kawaida kwa watu wanaoenda kuwapongeza akina mama waliojifungua kutoa SIFA ambazo mimi naona ni KASHFA. Kwa mfano kama ni mtoto wa kiume eti wanasema "umetuletea jambazi" na kama wa kike "umetuletea changudoa, house girl...nk" Hata kama ni utani huu umezidi, inaweza kutokea kweli mtoto akawa hivyo. Hii tabia mimi siipendi, mbona zamani ilikuwa safi maneno ya umetuletea "mchumba, mkwe, mama, bibi dada, nk" yalitawala na yalikuwa mazuri.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mdomo uumba
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hee! mie akitokea mtu aknambia hivyo namtimua .......haijahusu hata kidogo!

    anambie umetuletea 'engineer' .........:D
     
  4. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee kuna watu wanakupongeza umeleta jambazi? haki nitapigana na mtu mm! na urafiki kwishnei simhitaji ndio nimesikia hapa leo
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu unashangaa after sometime mtoto anakuwa Jambazi kweli halafu unaanza ku refer kwa mtu aliyetoa hiyo comment
     
  6. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa hapo si ndio nitamwita mchawi na watu wakaamini
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    teheeee kwa nini asiseme umetuletea rais tena mwenye PhD ya heshima toka Nairobi kwa Kalonzo
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wanaongea hayo ukiangalia vizuri wana upungufu wa hekima kwa mtu na kili zake timamu hawezi kufanya hivyo
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sisi huwa tunasema umetuletee Infii mpya...:lying:
     
  10. A

    Ashangedere Senior Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani inategemea na wewe ni mtu wa namna gani, labda unaendekeza utani wa kijinga, mimi nimezaa watoto wawili miaka hii mitano iliyopita na sijawahi kusikia mtu aniambie hivyo, na atakae jaribu atanijua vizuri.:A S angry::nono::nono:
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Du!!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa na wengine ndio wana nuksi kila atachoongea kinatokea na hasa kama ni kibaya!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    ......wengine kwa kujua mdomo huumba, hawasemi maneno mazuri...........
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukaua mtu!!!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ni utani tu jamani!...Mbona kuna watu humu ndani wanaitana"KICHAA WANGU". are they serious?
    Kuna wakati inabidi tuelewe kwamba wazazi wanataniana!
    Maana hata mtu akimwita binti yangu MCHUMBA, atakuwa anamvuruga ati, kwanini amwanzishie mambo ya uchumba wakati anatakiwa akikua aanze shule!
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine nilisikia wakisema kaleta barmaid!! muhimu mtu unapotamkiwa unakanusha saa hiyo hiyo na kumpa onyo aliyetamka,vinginevyo kweli kinywa huumba.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua PJ bora useme hayo maneno kwa mtu ambaye ameishakuwa mtu mzima he/she wont mind sasa mtoto kazaliwa leo halafu unasema naona umetuletea Jambazi aftersomtime mtoto anakuwa jambazi kweli halafu ukikumbuka maneno ya huyo mtu wakati alipokuwa amekuja kukupa pongezi unaweza kuhisi ndio mchawi wako
     
  18. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pls PJ utani mwingine haufai hata kidogo,,,,jambazi,changu,et.... no plz
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mtu wa hivi kinachofuata ni hiki :fencing::boink:
     
  20. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwli mtu akitoa comment za aqina hiyo kwa kichanga changu namtoa spidi, mambo gani ya ku label mtoto hivyo?
     
Loading...