Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwa nini inakuwa hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtaratibuuuuuu, Aug 29, 2011.

  1. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi inakuwaje mdada akiolewa tu kama alikuwa na marafiki wakiume wengi na ndo walikuwa karibu kuliko wadada mara nyingi wanapungua kama c kuisha kabisa,ila mwanaume akioa tena wadada ndo wanazidi na ndo wanakuwa karibu sana,je inamaana wanaume wanaogopa wake za watu na wanawake hawaogopi waume za watu?,
     
  2. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanza wewe ni mdada au mkaka?
     
Loading...