Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwa nini hua ipo hivi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Purple, Apr 19, 2012.

  1. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Katika maisha yangu nimeshuhudia wanaume wengi wakiwasaliti wapenzi/wake zao, na pindi wapenzi/wake zao wanapogundua wengi wao huwasamehe na maisha huendelea. Lakini kosa hilohilo(usaliti) linapofanywa na mwanamke,wanaume hua wagumu sana kuwasamehe na mara nyingi mahusiano huvunjika..
    Nimekua nikijiuliza ni kwa nin wanaume wengi hua wagumu kusamehe especially kwenye kosa la usaliti na wakati wao ni mabingwa wa kukosea na kusamehewa??
    Just curious!
     
  2. k

    kabye JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja waje, nitarudi...........
     
  3. c

    charlies ps Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tayar umeshasema wanaume..!ulishawah kusikia mwanaume anaitwa bab huruma?
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ngoja tusubiri; mtafute Babu DC na Sun Wu watajibu honestly!
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Double standards and selfishness za wanaume. Wanawake husamehe kwasababu wanangalia beyond separation, zaidi watoto hakuna mwanamke mwenyeakili atakubali mtoto wake alelewe na mwanamke mwenzie au family isambaratike just because she couldn't FORGIVE.

    Duuh lakini wenzetu wanaume wanaroho ya Ariel Sharon
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kuna uhusiano gani kati ya baba huruma na kusamehe??
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    okay,but naamini hata wewe unaweza kusema chochote kuhusiana na hili jambo
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    asante madame x
    so tunaweza kusema wanaume wameumbiwa hiyo roho au wanajitoa akili na fahamu?
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Uvumilivu kwa mwanamke ni Plus kwake
    Uvumilivu kwa mwanaume ni ujinga/ubushoke/ufala

    According to society ya Africa possibly duniani kote!

    NB
    Mwanamke kutovumilia ni ubeijing (according to society ya bongo)
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kufuli linalofunguliwa na kila funguo hilo ni kufuli bomu halifai na linashahili kutupwa!(if a lock is opened by many keys..its defective and needs to be replaced)
    Funguo inayofungua makufuli mengi hiyo ni MASTER KEY!

    "A key that can open many locks is called a master key, but a lock that can be opened by many keys is a shitty lock"
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    wanaume hawa ni kizunguzungu........................
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hahahaa
    MS hii kali! Hiyo kufuli haiwezi kua master padlock kweli?
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    i see! Kwa hiyo uvumilivu uliumbwa kwa ajili ya mwanamke tu bila shaka!
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    No purple a lock that can be opened by many keys is a shitty lock
     
  15. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    naunga hoja mkono
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    BT tena kizunguzungu kilichochanganyika ni kiarabarab lol!
     
  17. s

    sangija Senior Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu,na katika hali ya kawaida toka utotoni tumekua tukikuta babu zetu wameoa wake wawili au hata watatu,wengine c babu,ni hata baba zetu walikua hivyo na mila iliyopo kwa Tza na Africa kwa ujumla.Ila haijawahi na kama imetokea bas ni nadra sana kuona mwanamke anaolewa na wanaume wawili huku wakijuana fika na kupeana zamu!! so kasumba hio inampa mwanaume ujasiri na utashi wa kumiliki mke/mwanamke yy kama yy pasipo mwingine na kama atagundua kuna mwingine bas yupo tyr kuachana nae,awe mpenz ama mke kabisa yote haijarishi! Just mtazamo wangu tu!
     
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    MS Lakin kiuhalisia mwanamke hawezi kua kufuli hiyo ni lugha ya picha tu
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    You are very true ni lugha ya picha ni sanaa na sanaa inavunza pale inapoleta maana.
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    asante sangija so chanzo cha tatizo ni kuishi kwa mazoea right??
     
Loading...