Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ni kutojifahamu au kutojua unachotaka!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ecomplex, Apr 21, 2012.

  1. e

    ecomplex New Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni mimi niko chuo kimojawapo mkoani morogoro. kuna binti niliyetokea kumzoea then nikafall in love nika mweleza akasemahaiwezekani coz she is in love ready nikatulia ila bado mazoea yakaendelea kuwepo. mwaka wa kwanza ukaisha akiwa kabalisha wanaume vya kutosha. second year mimi nikaamua kuwa mbali nae coz tabia zake sikuzipenda. ameanza kulalamika kupitia kwa rafiki zangu akinituhumu kuwa mimi ndo sieleweki na hapo ni baadaya kutoswa kote alikokuwa na kila ankojipendekeza anatoswa. sawa mimi still sina mtu lakini nakuwa na hofu kuwa naye coz hajielewi na hana future. niambieni wadau nifanye nini???????????
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    endelea kukaa mbali, rebound relationship zina ajali mbaya sana! Yani kama huo mwaka aliobadilisha wanaume hakukuweka kwenye hiyo cycle yake ya wanaume anaotaka kungonoka nao ina maana wewe ni wa (idadi aliyoishia nayo+1). kwa hiyo anataka kukurudia coz no boy is availlable-na wewe at her covenient time anakuacha. Ushauri-kuwa mbayuwayu

    Sio kutojielewa, ni mtu tu kajipangia cycle yake ya kungonoka
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mapenz ya chuoni ni yakupokezana kama vijiti
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa huelewi nini?

    Karatasi ya maswali ya mtihani haijaandikwa nijibu nini?

    Au nijitungie maswali?
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmmmh Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu we ndo hujielewi. Kama she was inlove, af still akarukaruka, je upo tayari kumtuliza? Unajiamin kuwa kwako hataondoka? Yan u dont have to think, about her..you've to think of u&urfuture.
    Is she real the right choice for u?
    We unahitaji mwanamke wa aina gani,je anafit vigezo,?coz usijekuwa nae eti kwa sababu hana mtu,4the sake of pity!not love! Either kwa yeye o wewe! Think big, maamuzi ya haraka, yatakucost!kikubwa zingatia book,ilo lisikuumize kichwa! Chuo wachache sana wamebahatika kumaintain relationshps ad ndoa! Very Few,
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    bila hata kuuliza, ulipaswa ku-conclude kwamba huyo binti hakufai... kuendelea kuulizauliza ni kutafuta justification ambayo itaku-cost kupita maelezo
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jibu mbona unalo, you are not interested in her why bother about being together. Too many fish in the pool, angaza kwengine.
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue kuna chembechembe za maloveeeeee bado anazo juu yake!
     
Loading...