Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kosa kutumia hii pesa kwa matumizi binafsi??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Feb 11, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba nijulishwe kama siku sina pesa Bibie akanionea huruma akanipa pocket Money,Na mimi nikaenda kupiga msele nikaanza kuitumia na akaja Totoz nikamtwanga kilaji na kwenda kubanjuka naye jama hapo si ninakuwa nimetumia efficiently??Kuna ubaya japo madame katoa??Mawe sitaki!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kazi mnayo. . .
    Wengine wanalalamika wake zao wanawakopesha pesa ya matumizi ya nyumbani. . .wengine mkipewa mnatumia kuhonga watu wenu wa nje. . .
    Kweli ndoa na mahusiano mengine tabu tupu.
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani humu ndiyo tunazidi kujiaibisha wanaume...

    Huwezi amini! Sasa kama thread kama hiyo anajua wangapi wanaingia? Kama mke au girlfriend anaingia humu,anaweza akajenga dharau kwa wanaume!
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    kashakupa basi u free kutumia utakavyo bana....ila na wewe ukimpa akaenda mpa dume usulalamike
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kweli kweli!
     
  6. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwezio awazi kama wewe yeye anafanya kabisa ana kaserengeti boys kake ambako kakiwa na shida tu kanamvutia uzi na hapo we unpigwa kizinga anapelekewa dogo kwa hiyo wala lisikuumize kichwa haya mambo ndivyo yalivyo
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, jf kuna mambo.
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    "Muosha huoshwa".
    Waweza tu kutumia utakavyo ila kumhonga mwanamke mwingine sidhani kama ni vyema. Ila kumbuka naye siku moja atakuja kumhonga mwanaume wa nje hela uliyompatia.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Looh, yaani wewe unalelewa mpaka hongo inatoka nyumba kumbwa!
     
  10. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    walioelea thread yako nahisi iliwachukua mda kidogo....kwa upande wangu bado sijaielewa labda nirudie mara mbili mbili kuisoma.
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    what you see is what you get... na kama kwako hiyo ni fair game basi jiandae ku-face upande wa pili wa shillingi: do you know that mademu unaowahonga nao wanahonga vidume vingine ili wamegwe...
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    wanaume wa siku hizi........
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jee ulishawahi kuulizia pesa unayotumia kuhudumika familia yako? Naamini hujafanya na wala hutofanya! Hatia inakusuta kwani si pesa ya mkeo tu bali hata yako mwenyewe si halali kuitumia kama hivyo? unaweza kumuarifu mkeo kuwa ulipopata mshahara umekwenda kubanjukia?
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Kama wewe nikilaza nikusaidie vipi??soma kwenye red utaelewa tu.
     
  15. m

    majogajo JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hawa watu na mapenzi ya tamthilia wanatusumbua, hv mwanaume utaombaje hela kwa mwanamke?
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Wakoje je tofauti na wazamani??
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Unamaa desemba mpaka desemba wewe unahudumia tu??hata kama hauna na mwenziyo anauwezo wakuwa na kitu unameza office pin tu!!ili usionekane umemuomba mwanamke!!???kazikwelikweli!!Kazana unakufa na tai shingoni kilasiku wewe nikukopa tu!!
     
  18. S

    Simcaesor Senior Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni wa ovyo kuliko watu wa ovyo nliowahi kuwaona.
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Wewe ni he/she??tafadhali maana umekonkrudi!!
     
Loading...