Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kipi sahii; kusema ukweli au kusema uongo katika mausiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dijly4, Jan 29, 2012.

  1. dijly4

    dijly4 Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi majuzi tu nilitoke kukutana na msichana mmoja ktk eneo langu la kazi, ktk kushare some ideas nikagundua huyu mdada alitokea kunipenda/kunitamani.

    1day tukiwa duka la jirani na offiisini huyu mdada aliagiza nguo ya ndani toka pale dukani then akataka nimlipie, kwa kuwa niliona ni kama kuweka mahusiano yangu na mpenzi wangu pale atakapogundua nimefikia hatua ya kumnunulia nguo ya ndani msichana mwingine, basi kwa kulitambua hilo nikaamua kumpa ukweli yule mwanadada kuwa ktk urafiki wetu tusije tukavuka mipaka kani ninaye mpenzi na ninamueshimu sana.

    Kwa kweli hii kauli ilimkera sana yule mdada kwani tokea pale hataki kuongea na mm hata salamu tu imekuwa ngumu, so ths gave me the bravery to conclude that, ''SOMETIMES TELLING THE WHOLE TRUTH MAY NOT BE AS IMPORTANT AS KEEPING CERTAIN SECRETS WELL HIDDEN"
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukweli unauma na bora uendelee kuwa mkweli, kuliko kuwa muongo.
     
  3. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Ni bora kuwa mkweli, no matter utamuuma kiasi gani. But it is the truth.

    Hii inaepusha sana priblems in future hasa kwnye mahusiano.

    Ukweli unauma but unakuweka huru kweli kweli

    So nakupongeza sana kwa kuwa mkweli. Tatizo sisi wadada tunapenda sana kudanganywa.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ungemdanganya nadhani hivi sasa ungekuwa umeshagombana na mpenzi wako.
     
  5. dijly4

    dijly4 Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But hii haiwezi kuwa ni chanzo cha kugombana na wafanyakazi wenzangu?
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    drama tuu ya huyo lady...asilete zake hapa. sasa hapo yeye ukweli uume kivipi kwani mlikuwa mwachachuana. alafu mbona wao wanatuchana live lakini wanaume tunajidai eti kuwapozea.
     
  7. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kugombana na wafanyakazi wenzako sbbu ya kumwambia ukweli mtu ambaye baadae angekuvurugia mahusiano mazuri uliyonayo na mpenzi wako? Hainiingii akilini.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Danganya yawe yanakutokea puani.
     
  9. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Ukweli unauma lakini uongo unaua".
    Ungesema uongo kwanza iko siku angejua ukweli na kuua uhusiano wenu na pia kuua uhisano wako na mpenzi wako.
     
  10. dijly4

    dijly4 Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si unajua tena wanadada walivyo, huenda pale offisini wakadhani kuwa nina maringo sana, kwani yule si wa kwanza unifanyia hivyo vitimbi
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kwenye mapenzi, tumia na uongo 'kidogo' maisha yaendelee...
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa sawa ulivyomwambia, loh mwanamke hushuhudi mbegu ya kike! au na wewe ulianza kumuangalia kwa style ya naingilika?
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Inaonekana we handsome ee, mademu wanajichanganya tu.

    Hata ukigombana nao, sio waliokuajiri, and they are not only staff mate you have.

    Km kazi inaenda, ATM inasoma kila mwezi na bado mpenzio unae mnapendana na kuheshiniana, na anakuliwaza baada ya kazi zako za ofisi.

    Unataka nini tena?
    Jaribu kijichanganya, utajuta.
     
  14. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unajuta kumwambia ukweli!!
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nyakati hizi wanawake wanaamini wakimtega mwanaume lazima aingie........wanaamini wanaume tu waroho sana kwenye hayo mambo,so kwake ilikuwa shock kubwa sana ulipomweleza hivyo.

    Mahusiano ni muhimu sana eneo la kazi kwa sababu ni mahali ambapo unatumia karibia muda wako wote wa mchana...Pakinuka unaweza kukwazika sana. Lakini muhimu zaidi umekuwa na msimamo kwa hiyo your counsious is clear.

    Lakini inaonyesha pia pengine unapiga story sana au unakuwa kaibu mno na mabinti ndio maana kila mmoja anahisi kuna kinachofuata baada ya hapo.Jitahidi kuweka distance kidogo kwa mahusiano yeyote kazini hasa ya kirafiki ili utakapoyapoteza usikwazike.
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    vyote sahihi mana vinawakat wake wa kutumika i think u got me hah!
     
  17. m

    makomimi Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa nikupe salam, habari yako. Kwajinsi ninavyofaham kwa upeo wangu mimi siku hizi hakunaukweli, na kama unataka ukosemarafiki au uishi maisha ambayo sio jaribu kuwa musema kweli. we unge mnunulia tu kwani tatizo nini kumununulia rafikio wakike nguo ya ndani? Nahatakama angekutaka ufanyenaye ngono ungefanya tu hainashida. kwani huyo mpenzio mmeoana?
     
  18. m

    makomimi Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani dah inaniuma sana kusikia we chakula kinakufata afu unakikataa. mimi hapa nilipo ninamke nina watoto pia ila kupiga nje ni kama kawa tena kwa roho safi. Yani ningekuwa mimi hiyo mali tungeipa kitu roho inapenda afu tukajikataa. kwani nini, hao ndo huwa wanachaneli kama mchumba angeshtukia unamwambia tu uleusemi wetu wakila siku kuwa shetani arikupitia basi. simple like that
     
  19. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ungemlipia tu, then ukiona analeta ukaribu wa kimapenzi mjulishe kuwa una mtu,
     
  20. dijly4

    dijly4 Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio watu wote tuna uwezo wa kucheza mipira miwili kwa wakti mmoja, mmoja lazima utadondoka au yote miwili. asante kwa ushauri wako ila nikupe white and black kwangu haunifai
     
Loading...