Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kilimo kwanza au kilo kwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Najijua, Nov 1, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau najaribu kutafakari hii slogan ya mzee Pinda ya kilimo Kwanza, kila siku gharama za chakula zinapanda kila siku zinapanda mfn:- Sukari imetoka 1600 - 2500/=Tshs, ,mchele toka 1000 - 1700/=Tshs maharage toka 800 - 1400/=Tshs, na bado wanatuambia Kilimo Kwanza nadhani mambo yalikuwa afadhali sana kabla ya hii falsafa

    Tuamke tufanye jambo ilin serikali ijue kuwa maisha yanapanda kila siku na wanachi hatuwezi kuyamudu, sisi hatuna allowances kama wanazojilipa wao ambao zinafidia mishahara na mifumuko ya bei
     
  2. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo KILIMO bali ni KILIO KWANZA, baada ya kilio yaja MAUTI.
     
  3. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni baba gani ambae mwanae akiomba samaki atampa nyoka, au akiomba mkate atampa nge? kama yupo hafai kuwa baba.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kilimo kwanza 98% imetekelezwa jijini Dar es salaam.

    Kijijini tunaita KILIO KWANZA
     
  5. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mungi umenena, fikiria benki iliyopewa dirisha la fedha za kilimo ni TIB na ipo pale mlimani City, je wakulima wangapi wanaweza kufika pale?nenda kapate majina ya watu waliokopa fedha za kilimo ambazo nyingi hazijarudishwa wengi wao ni vigogo au washirika wa karibu wa vigogo au vigogo wastaafu wanaotumia ushawishi wao
     
Loading...