Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ni kabila gani Tz ambalo wakikutusi roho inauma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MUREFU, May 9, 2012.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wanathinker habari zenu hivi nilikuwa ninauliza ni kabila gani Tz ambalo wakikikutusi roho inauma sana kuliko makabila mengine?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    ile kusoma tu post yako, tayari roho inaniuma. Hivi wewe kabila gani?
     
  3. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijawahi kutukanwa kilugha. Aliyewahi kutukanwa atujuze.
     
  4. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sipendi tusi la wazaramo" nyani kasoro mkiya we"
     
  5. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaa tombanyoko!!!!!!! Imekuuma!
     
  6. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie binafsi tusi la kikurya linaniuma sana nilienda field huko nikatukanwa kuna mtu alinitafasiria,wanatukana ee-mboro enoh,simply wewe ni mboro,wewe ni kenge.
    Kwa kikurya mboro ni kenge!
     
Loading...