Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Halali?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Kop, Jan 4, 2011.

  1. The Kop

    The Kop Senior Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi ni halali kwa mafisadi kuimba wimbo wa "Tanzania Tanzania nakupenda kwa moyo wote....nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri mama weee...." wakati wanaonesha hawana hata chembe ya huruma kwa wananchi wa "inji" hii ambao wengi wanaishi "jehanamu" wakati wao na familia zao ( KIKWETE, LOWASSA, MKAPA, CHENGE, ROSTAM, KARAMAGI, orodha ni ndefu) wanaishi peponi? Naomba kuweka mezani!
     
  2. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sasa unataka wasiipende. Kuipenda wanaipenda kwa sababu wanakula raha na kutajirikia kwenye nchi hii. Ukiwa na mradi unaokupa pesa mjomba, si utaupenda tu huo mradi, au?
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmhhhhhhhhh no comment..
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mkuu! mada ipeleke jukwaa la siasa.hapa c mahali pake
     
  5. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh siasa inachembe za mapenzi ndaniake.
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    topic zote,zinawekwa kwenye mahusiano
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanaipenda nchi yao kwa moyo wao wote maana bila ya nchi leo hii wasingeitwa MAFISADI,sehemu unayopata mkate wako wa kila siku ni lazima utaipenda bila kujali unapataje huo mkate.
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Na kwnye majukwaa mengine paekwe nin?
     
Loading...