Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni haki mpenzi/mke wako kukusalimia shikamoo?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hasason, Sep 20, 2012.

  1. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Wadau embu tuwekane sawa ivi ina make sens pale mwandan wako anapokusalimia shikamo na wengine wanasema kabisa shikamo baba ndo heshima au hatakama wako rika sawa embu tuelezane yan sometimes unajihis unavunja sheria za nchi!.



     
  2. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Shikamoo kitu gani bwana,baba yako huyo?kwanza mi naona inaleta u distance fulani hivo,,na kuogaopana ndo kunaanzia hapo,
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Si mnapenda kuheshimiwa. Itikia.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Wengine usipotupa hiyo shikamoo_tunakulima talaka tau,....ahahahahahaaaaaaaaaaaaaaa_chezea sisi wewe.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nakutafuta ujue!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hata akinizidi miaka 30, ili mradi ni mume wangu; haipati hiyo shikamoo yangu!
     
  7. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,675
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Kawaida sana kwani mwandani wako ni mtani wako, rafiki yako, kwa hiyo kama anafanya utani fresh haina noma, kwani mbona wangu hunisalimia na nafikiri saa zingine hutafuta jinsi ya kunichekesha
     
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Huo ni ukiukaji wa maadili, kwenye sheria ya ndoa ya Kiislam, mke au mume ukimfananisha au kumpa hadhi ya mzazi wako hiyo ndoa itakuwa ni batili.
    Mke hapaswi kumuamkia mume wake kama baba yake.
     
  9. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Kaunga wenzio wanatoa tena kwa kubonyea kidogo attached na mtetemo kidogo weee!
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nadhani mmeishiwa nyuzi za kuleta jukwaani
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama unambonyeza sawa sawa lazima akupe shikamoo!
     
  12. earlyel

    earlyel Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    kwa maoni yangu hilo sio sawa kwa sababu inalete issue ya mkubwa na mdogo kwenye mahusiano. Hali hiyo inaweza ikasababisha mdogo kumwogopa mkubwa inapofika wakati wa kushauriana juu ya mambo fulani.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hakuna raha kama kumuamkia shikamoo
    Afu naye ajiamini katika kuiitikia
    Huku saa hizon wamfua shati na viatu.

    Chezeiya shikamoo kwenye mahaba wewe, inaunyanyua mbuyu mara moja
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Watu wote unaowaamkia shikamoo ni baba zako au mama zako?
    Kwa hiyo ukiamkia mtu ndio kawa baba yako??

     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    Shikamoo na kupiga magoti ndio mpango mzima...... kwani tukilala kitanda kimoja ndio tunakua sawa?? nani kasema?? heshima lazima iwepo.............
     
  16. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hayo ni maoni yenu, tuyanaheshimika, na pia tunawaachia nyie wenyewe. Ila kwangu mimi nimewazidi wote miaka ya kutosha, hivyo shikamb.o.. ni lazima. adabu kwenda mbele na wakati mwingine nawakalisha, alaaa. Pia maswala ya kuitwa baba fulani sitaki, nataka waniite mume wangu kama sio jina langu. Kuhusiana na swala la dini kila mmoja vyake hicho sio kitu cha kuzaliwa kama vile kabila au rangi.
    Nawasilisha!
     
  17. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Especially pale mkubwa anapokuwa ni mwanume shikamoo lazime ihusike, lakini kidume hutakiwi kutoa shikamoo hata kama unakandamiza shugamamy, ila inabidi shughuli uifanye kwa ufanisi ili kujenga heshima.
     
  18. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Shikamoo Lazima huwa ina maana kubwa sana katika mapenzi. Tatizo la dot come na beijing itawapeleka kubaya wake zetu.
    Sikiliza ya beijing changanya na zako.
     
  19. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Duh mambo ya wapi tena haya shikamoo na mpenzi wako au mke wako? Hii imekaa kimila zaidi.Ila nadhani ulipaswa kumuuliza yeye mwenyewe akueleze ni kwa sababu zipi anakupa shikamoo. yawezekana wewe umemzidi miaka kama 15 hivi sasa akijiangalia yeye alivyo na wewe ulivyo anaona ni bora akupe tu shikamoo means wewe ni mkubwa sana kwake na pengine hukupaswa kuwa naye.
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naanda muhitasari wa kukusome mheshimwa Kaunga! tehe tehe lazima uanguke signature tu!
     
Loading...