Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni haki kuziba barabara ya mtaa kwa kifusi kwa zaidi ya wiki tatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PgSoft2008, Jul 25, 2008.

  1. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wapendwa,

    Kufuatia shughuri zangu sasa niko Iringa na ninakaa mitaa furahi maeneo ya Wilolesi. Ni zaidi ya Wiki tatu sasa tangu lundo la kufusi kumwagwa katika barabara ya mtaa wetu kwa kisingizio cha mwenge na kutuzuia kabisa kufika nyumbani kwetu. tunalazimika kulaza magari mbali sana na kulipia gharama za ziada wakati tuna walinzi nyumbani na parking ya kutosha.

    kwa jinsi kifusi kilivyomwagwa completely huwezi pitisha gari wala pikipiki nitaweka picha, mbaya zaidi hata upitaji kwa miguu pia ni mgumu na hakuna dalili ya kusambazwa leo wala kesho. watendaji wa mtaa wala hawana mpango wa kutoa taarifa na kwa nini wanakiacha hicho kifusi mpaka leo.

    SIJUI KWA SABABU HUKU NI KIJIJINI.

    nisaidieni kuwaambia wahusika wakumbuke labda hawajui kama ni kero.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hao halmashauri wanafanya kazi kwa kusukumwa sukumwa labda watakuwa wametegeshea atakapo kuja mkubwa hapo IR waanze kazi si unajua tena viongozi wetu.Itapidi kuwasiliana na TANROADS kabisa wakichemka tuwekee picha kabisa.
     
  3. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni mtindo uliojitokeza sehemu mbalimbali hapa nchini. Mimi ni mkazi wa Manzese uzuri. Kuna barabara ya lami ipitayo Tandale Uzuri. Barabara hii ilikuwa na mashimo mengi sana. Kitu kilichofanyika ni kupanua yale mashimo lengo likiwa ni kuweka lami ili kuyaziba. Mpaka sasa karibu mwezi hakuna kilichofanyika. Tatizo kama lako la kuweka kifusi zaidi y awiki ni la kawaida sehemu nyingi nchini. Tatizo ni viongozi au watendaji wetu hawafanyi kazi kwa malengo. Badala ya kutatua tatizo wanaongeza ukubwa wa tatizo.
     
  4. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    na huku dar walitufanyia mtindo huo huo huku mitaani kwetu ... tena walimwaga udongo wa mfinyanzi .. worst still kulikuwa na nvua ... tulikoma ... maana watu waliteleza mpaka .. halafu katika hali hiyo usilewe kabisa ...
     
Loading...