Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ni format gani inakubali kuedit?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by g.n.n, Nov 28, 2011.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    habari zenu wakuu.
    Jama ni mda mreet najitahidi kujaribu kuedit some videos ambazo ninmerekodi either kwenye simu au digital camera ila nikijaribu kuedit through windows movie maker inasema format haikubali je ni format gani inakubali na zinarekodiwa na mashind ipi?
    Natanguliza shukrani.
     
  2. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Kama una software ya total video converter,convert video zako katika .avi files.Zipo avi za aina nyingi jaribu mojamoja hadi itakayokubali.But lazima iwe avi.Kushney
     
Loading...