Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni dawa kweli?

Discussion in 'JF Doctor' started by Bi nyakomba, Jul 17, 2012.

  1. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hello jf doctors, natumai mu wazima. Nimesikia kuwa kufanya mapenzi mara kwa mara husaidia ngozi ya mwanamke kuwa nyororo na yakuvutia and virseversa, je ni kweli wadau? Na mwanamke asipofanya mapenzi mda mrefu huweza hata kupata chunusi na uso kuwa rafu, iz t 2ru
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    FAIDA YA SEX KWA AFYA YA MWILI KWA WATU WALIO OWANA KIHALALI
    [HR][/HR]

    FAIDA SEX KWA AFYA YA MWILI
    Huimarisha immune system kwenye mwili.
    Wanandoa ambao hushiriki angalau mara mbili kwa wiki walionesha kiwango kikubwa cha antibody zinazosaidia kupigana na magonjwa.

    Huongeza umri wa kuishi.
    Wanaume ambao walikuwa wanafika kileleni (orgasm) zaidi ya miaka 10 wali- boost uwezo wa kuishi miaka zaidi kuliko wale ambao walikuwa na hawafiki kileleni.

    Hupunguza uwezokano wa kupata prostate cancer.
    Wanaume ambao wali ejaculate zaidi ya miaka 35 walikuwa na asilimia 33 pungufu kupata prostate cancer.


    Hupunguza cholesterol (mafuta)
    Kutokana na zoezi la kufanya mapenzi (sex) ni zoezi tosha kuweza kupunguza cholesterol na kuondokana na kupata magonjwa ya moyo.

    Huimarisha mzunguko wa damu mwilini
    Tunapofanya mapenzi mapigo ya moyo huongezeka na mzunguko wa damu huwa na speed zaidi na damu huongezekana maradufu kwenye ubongo na sehemu zingine za mwili na matokeo ni mzunguko wa damu kuwa mzuri mwili mzima.

    Huongeza uwezo wa kukua (growth)
    Watafiti wengi wanakiri kwamba sex huongeza uwezekano wa mifupa kukua na kuimarisha repair ya tishu kwenye mwili.

    Huimarisha uwezo wa kunusa
    Baada ya sex, kuzalishwa kwa homoni ya prolactin huongezeka na huwezesha stem cells zilizopo kwenye ubongo kuzalisha neurons ambazo husaidia kunusa vizuri.

    Hupunguza maumivu (pain relief)
    Unapokaribia kufika kileleni kiwango cha homoni za oxytocin huongezeka mara tano zaidi kuliko kiwango cha kawaida, matokeo ni kutolewa kwa endorphins ambayo hupunguza maumivu ya kila kitu kuanzia kichwa, arthritis nk.

    Huimarisha kibofu cha mkojo
    Wakati wa sex unatumia muscles zile zile unatumia kukojoa (urine), kutumia mara kwa mara kwa hii misuli huwezesha kuwa na uwezo wa kuthibiti kibofu cha mkojo.

    Huimarisha uke
    Wanawake ambao huamua kutoshiriki sex wanakuwa na uwezekano wa kujisikia maumivu wakati wa sex (******l atrophy) kwa kushiriki mara kwa mara uke huwa mwepesi kutoa lubricant na hakuna maumivu.
    Hapa kuna kanuni “use it or lose it!

    Husaidia healing ya vidonda
    Baadhi ya evidence zinapendekeza kwamba sex huweza kusaidia vidonda kupona haraka, ushahidi ni kwamba homoni za oxytocin husaidia vidonda kupona kwa regeneration ya seli mwilini na oxytocin huzalisha pale ukishiriki sex.

    Hupunguza uwezekano wa kupata cancer ya matiti.
    Wanawake ambao hawajawahi kuzaa walionekana kuwa na uwezekano mkubwa wa kupata cancer ya matiti, hii ina maana kwamba kujihusisha na sex hupunguza kupata cancer ya matiti.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo mkiwa hamjaoana kihalali sex inakuwa haina faida unazosema?? MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    inakuwa haina Faida inakuwa ni tendo la zinaa hata Mungu hapendi hiyo Zinaa Bigirita

    Mathayo, Chapter 5


    [SUP]5:27[/SUP] Mmesikia kwamba imenenwa, Usizini;

    [SUP]5:28[/SUP] lakini mimi nawaambia, Kila mtu atazamaye mwanamke kwa kumtamani, amekwisha kuzini naye moyoni mwake.

    [SUP]5:29[/SUP] Jicho lako la kuume likikukosesha, ling'oe ulitupe mbali nawe; kwa maana yakufaa kiungo chako kimoja kipotee wala mwili wako mzima usitupwe katika jehanum.


     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tendo la zinaa maana yake ni nini? Hiyo ni lugha tu!
    Acha kumsingizia Mungu kwenye mambo ya kitaalam.

    Prostate cancer, kuongeza mzunguko wa damu, kupunguza cholesteral n.k ....... Hapa hakuna cha mungu wala zinaa.... !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Bigirita
    Mathayo, Chapter 5


    [SUP]5:27[/SUP] Mmesikia kwamba imenenwa, Usizini;

    [SUP]5:28[/SUP] lakini mimi nawaambia, Kila mtu atazamaye mwanamke kwa kumtamani, amekwisha kuzini naye moyoni mwake.

    [SUP]5:29[/SUP] Jicho lako la kuume likikukosesha, ling'oe ulitupe mbali nawe; kwa maana yakufaa kiungo chako kimoja kipotee wala mwili wako mzima usitupwe katika jehanum.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Bi nyakomba uzoefu wako unasemaje kabla hata sijaanza kuchangia..............lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    MziziMkavu hoja zote zinaleta mwelekeo wa kukubalika kasoro hii ya mwisho kwa sababu kuzaa na kujaamiana hakuna uhusiano wa moja kwa moja...............wako wengi ambao hawazai lakini hazilali......na wako ambao wamezaa lakini zinalala......................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Niaamini mia kwa mia juu ya neno hili La Mwenyezi Mungu.......AMEN
     
  10. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hata cjui ndo maana nikauliza Ruta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    asante mzizi, nimefunguka akili kdg khs hili
     
  12. A

    ADK JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tumeona faida za kufanya tendo la ndoa,je? Hasara zake ni zipi kwa wale wanao do kama dozi ya panadol?
     
Loading...