Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni dawa kweli?

Discussion in 'JF Doctor' started by Bi nyakomba, Jul 17, 2012.

  1. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hello jf doctors, natumai mu wazima. Nimesikia kuwa kufanya mapenzi mara kwa mara husaidia ngozi ya mwanamke kuwa nyororo na yakuvutia and virseversa, je ni kweli wadau?
     
  2. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani nikuulize swali "umeolewa"?
     
  3. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapana mbaado
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hili suala ni ukweli kabisa, kila mwanamke anapofanya mapenzi kuna hormones za kike huwa zinatolewa.

    Moja ya kazi za hormones za kike ni kufanya ngozi ya mwanamke kuwa nyororo.
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Eeeee ni kweli. Ifanyie research kuanzia leo. baada ya miezi 3 utakuja kuniambia
     
Loading...