Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Ni Chuo Kipi Kinatowa Wahitimu Walioiva Vizuri Wa mass communication?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Arnold Ndosi, Sep 13, 2012.

  1. A

    Arnold Ndosi Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau Nisaidieni.ni Chuo Kipi Kinatoa Wahtmu Walio Safi Wa Mas Com Kwa Kiwango Cha Stashahada? Je Kuna Changamoto Gani Za Kusoma Course Hii?
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Saut-mwanza,dsj,msj
     
Loading...