Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni bank gani inalipa mshahara mdogo ?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by PayGod, Sep 19, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wadau mimi , napenda sana kufanya kazi, bank ila nasikia kuna baadhi za bank zinalipa mshahara mdogo kuliko hata wa mwalimu wa shule za serikali.Naomba kama mtu analifahamu hili anifahamishe ili wakati naomba kazi niombe kwenye bank iliyo sahii.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Level yako ya elimu please, natumai wadau watakusaidia
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa kuanzia nasikia lazima usote kwenye uteller then ndo kitaeleweka.
    So far ata kwa level ya degree mishahara ya bank nyingi Tanzania ni midogo ndo maana vijana wanaishia kuiba kama NBC na Barclays walivyofanyiwa.
    Daily unacheza na not less than 100000000 alafu kwa mwezi wanakupiga laki 3
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bcom accounting
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mkuu nmb,nbc,crdb nasikia wanaanza na 400,000, ila kuna mabenk yanajitahidi kama exim, baclays, nasikia 600,000 hadi 1m
     
Loading...