Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni akinanani walidai kuwa hawatakua kuhesabiwa mpaka mjusi wa kale arudishwa Tz?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ruhazwe JR, Aug 26, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimechekesana JK alivyosema kuna watu wanagomea sensa mpaka mjusi na mifupa ya binadamu wa kale irudi,hivi ni akina nani hao?au JK kawadanganya wananchi?
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Duu, hii hata kwangu mimi ndo nimeisikia jana. Je, hili dai lilitolewa wapi? maana naona hapa ni kama vile ukweli hausemwi na ni kama vile idadi ya wanaopinga sensa inazidi kuongezwa!!
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamaa naona katuingiza mjini,ili ionekane watz tunamuonea,au wale vijana wake wa tiss na Nape tayari wamesha mdanganya naye aka copy na ku-paste
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Vyombo vya habari wiki iliyopita vilidai wananchi wa Lindi wakisema hawatahesabiwa mpaka mijusi ya kale irudishwe.
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    When I was a boy I was told that anybody could become a President. Now believe it! Kweli jamaa (JK) anasikitisha sana, anafanya Bora Liende
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ni kweli wananchi wa Lindi walidai hao mijusi warejeshwe ndio watahesabiwa...
     
  7. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,821
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Tanzainia it's like a house. Jk like a father ,muslims like mama's boys,hivyo waacheni wadeke!!u know wat i mean?
     
  8. Ossy32

    Ossy32 Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Em nisaidien, wanaposema mijusi wanamaanisha nn?!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Dinosaurs wale mijusi wa kale, inasemekana mabaki yake yalichukuliwa na wajerumani. Serikali iliwahi toa tamko kuwa ipo ktk mpango wa kuirudisha.
     
  10. B

    Bijou JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    Ha ha haaaaaaa kweli nimecheka sana, mama's boys, very true!!!!!! Mamas' boys kila siku wakija NA Hoja ni taharuki!!!!! INABIDI lifanyiwe kazi ukichekea tumbili KWENYE shamba la mahindi...................??????????
     
  11. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    ni wakazi wa mbeya huko chunya...ilikuwa mwezi uliopita walirusha star tv.
     
  12. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,608
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ni wakazi wa Lindi,na JK katika maelezo yake alisema mabaki hayo yana urefu wa takribani gorofa tatu kwenda juu.
     
Loading...