Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni akili au matope!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WALIMWEUSI, Jan 11, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Inakuwaje wewe kijana wa kiume unaishi kwa kakayako, naye ana mke. Wewe uko pale kwa vile umeshindwa shule, sasa unafanya kuungaunga walau upate pa kujishikiza. Kaka yako na mtoto mdogo, akaamua atafute house girl wa kumsaidia mkewe hasa awapo kazini. House girl ni mchapa kazi sana na anamheshimu kakao na mkewe. Wewe kijana wa kiume ambaye umeonewa huruma na kakako, na kuchukua zigo la kukusomesha unaanzisha mahusiano ya kimapenzi ndani ya nyumba ya kakako na house girl.

    Kwa vile huwa unaenda shule, wamdanganya mtoto wa watu kuwa unasoma chuo kikuu kumbe unareseat mitihani ya form foru. Halafu kibaya zaidi mnafanya mapenzi humo humo ndani kwa kaka yako, usiku wakati wao wamelala. Kibaya zaidi unamshauri huyo demu aondoke coz hujisikii vizuri kumuona akiwa house girl (mbaya zaidi ze comedy wanapowaitaga ma beki tatu).

    House girl anataka kuondoka ghafla tu na hali shemeji yako yupo kazini na hategemei kupata likizo. Jamani, hivi ndugu zetu nyie tuache kuwasaidia?Huko mnakosoma na kuzurura hamkuwaona wadada tena warembo kuliko housegirls?Ni adabu kweli kugeuza nyumba ya kaka yako guest house, sometimes mchana wapo kazini nyie mnafanya starehe zenu?

    Kwa wale wote wenye tabia hii nawaomba muache.:hatari:
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwanini usimwambie muhusika???
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Niutoto tuu wakikia wataacha tabia hiyo wala usijali....
     
  4. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa unafuga ugonjwa... Timua huyo mfitini arudi kwa mama yake akafanyie ushenzi huko
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Fukuzia mbali huyo ni mwanaharamu!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi unapoandika muda huu bado unaendelea kumlisha tu?
    Aondoke, kama ni ada umtumie kwa Mpesa!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Watoto hua hawajui kuvuana makabati !
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kusema kweli sijaona kundondokeana kimapenzi inaingiliana vipi na mmoja wao kua house gal na mwingine kua mzigoa kwa kakake (as you call it) Hebu iangalie kwa upande huu....

    House gal ni binti mzuri na mastaarabu na katulia, na ni binti ambae kama mabinti wengine once in a while fall in Love... Anachapa kazi, ana adabu (as per your say); Huyo kijana anakosa gani kumpenda huyo binti? Kwamba sababu ni binti wa kazi hana feelings za mapenzi ama hastahili kupendwa?

    Haya basi yaelekea kijana kweli kampenda binti kwa dhati.... Na twaelewa kua a true man always wants what is best for her lady... Wee mwenyewe hapo wasema mahouse gal wanajina lingine (obviously intended at mocking) la beck tatu.... Je kuna mwanaume ambae anampenda kweli mwanamke wake atataka awe house gal?

    IMO makosa ambayo naona anayo kijana ni haraka yake.... Kama kweli awategemea kaka na shemejie na ndio anarudia form four; yupo faster saana... Anamshauri huyo binti aondoke aende wapi na atamsaidia vipi? Hata hivo huo ni mtazamo wangu tu....
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwanza huyo fomu foo na hausi gelo hawawezi soma jf, ujumbe hauwafikii.

    Afu huyo mdogo mtu hadi kufikia point hiyo mmemdekeza wenyewe.
    Ningekuwa mie, angeshaisoma namba siku nyiiiingi.
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuwabeba ndugu ni kitu kizuri ila mara nyingine ni mzigo mzito kupitiliza!
    Unaweza kuishia selo bureeeeeeeee
    !!Najaribu kupata picha, huyo mshenzi angekuwa kwangu,
    ningemuachia Mungu na daktari wamuokoe.
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    housegirl nae anahitaji kupashwa kidogo mwili wake, jamani nae ni mwanamke kama nyinyi, anatamani ile kitu kama nyinyi msimuonee eti katembea na mdogo wa bosi wake
     
  12. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo bold tuko pamoja sana.Na kama hali ni hii wote HG na kijana ni wajinga wasio na mfano.Ni kama vipofu wawili wanaelekezana njia.Hapo hakuna mwenye mwelekeo wa maisha wa kumsaidia mwingine bali wametawaliwa na tamaa za mwili tu hakuna lolote.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wakati anamwambia aondoke asiondoke hivi hivi bila mimba,atlsist kijana abebeshwe mzigo wa kuoa.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu well said lakini anapokosea huyu mdogo mtu anaesaidiwa ni kumshauri aondoke wakati hawezi kumfanyia msaada wowote. So wenye tabia za ushauri negative kama huu ni vyema wabadilike. Also True love siku zote zinakwenda na kuwa mkweli so ni bora mdogo mtu hapa awa mwazi ili nae mwenzake akajua jins ya kujiandaa na kujipanga kama wana mpango wa kujaishi pamoja
     
  15. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nadhani umeeleza vizuri, ingawa nia yangu sio kuunga mkono uhusiano wa namna hiyo. Wao kama binadamu pia wanaweza kupendana, upendo kama mjuavyo huwa unawafanya watu wawe vipofu, ndio maana unaona wanafanyana humo ndani ya nyumba, halafu hata hivyo unategemea waende wapi?, Guest? Hawawezi kumudu. Siungi mkono mapenzi yasiyo ya ndoa, lakini ninachotaka kusema ni kwamba mtoa mada ulitakiwa ukae nao uzungumze, uwaelimishe na kuwaonya kwa upendo kuhusu hizo tabia na madhara yake. Kwa rika lao hilo ni mambo ambayo unaweza kutarajia.
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama hawezi ingia humu Jf ila inawezakutumika kama fundisho kwa walio humu Jf
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    suala kama hili ni vyema kutumia busara zaidi ili ufanye umuzi ambao mtu hutokuja jutia
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    hahahaha PJ
    atume kwa airtel money or tigo pesa
    watu wengine wapenda kufundisha wenzao kutenda mabaya
     
  19. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    respect nitonye!!!! kwanza ukimkawiza beki tatu anaweza akampa mpemba wa gengeni..then hata bro akakuona waubaridi!!!
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    dada asha tuko pamoja ila ambako sijapendezewa ni kijana kumwambia binti aondoke,sababu naona kama kuna uwezekano wa kijana kumyumbisha huyu binti sbb kijana angekua na kazi ya kumwezesha kwenda kumpangishia binti mahala ili asiwe housegirl hapo ningemuelewa lkn kijana mwenyewe kula yake ya kusaidiwa,pili sijafurahi kumwambia binti aondoke ilhali kijana anajua fika kwamba binti ndiye msaada mkubwa hapo home na akiondoka shemeji yake atapata shida ukichukulia siku hiz ni shida kuwapata hawa mabinti.Tatu kwa nin hapend kuona binti akiwa hapo kama housegirl wkt uhousegirl si kosa la jinai wala dhambi kwa kauli hiyo inaonesha kijana anamdharau binti kwa kuona uhousegirl ni kitu cha aibu.Yeye kijana na huyo binti kupendana ndani ya nyumba ya kaka wa kijana sion tatizo juu ya hiyo,hata kama kijana bado analelewa bado ana haki ya kupenda ila tu anapodanganya yuko chuo kikuu ilhal anareseat form four na anavyomwambia binti aondoke inanitia mashaka kuwa anataka binti aondoke labda kisha amtose maana labda kijana anaona binti akiendelea kuishi hapo anaweza siku moja kugundua kuwa si kweli kuwa anasom chuo kikuu.
     
Loading...