Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndoa ya mkeka ni ndoa..?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, Aug 24, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wapendwa niko huku kijijini mapinga ,bagamoyo katika harakati,nastukizwa na kundi la watu wanapiga kelele na shangwe wanamsindikiza jamaa kaoa kwa mkeka,nauliza ndoa ya mkeka ni ndoa kisheria ..?
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ndoa ni kuunganisha viungo vya uzazi kati ya wanandoa
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ndoa kama hizo mara nyingi hazidumu.maana pengine huyo jamaa hakuwa na nia ya kuoa,ila kwa aliyoyatenda ni kama analazimishwa
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kumbe unauliza kwa mujibu wa sheria!
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwani hazina cheti!
    Au ndoa ni kuvaa suti na shela!?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini jina la ndoa ya mkeka? Ni kwamba wanakaa chini kwenye mkeka ndo wanafungishwa ndoa ama?
     
  7. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    umesha sema "ndoa" ya mkeka, sasa unauliza kitu gani?
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    unachambuaje ww ,"kisheria ni ndoa"
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kisheria hata ukiishi na mtu kwa muda mrefu kama mke na mume na jamii ikawatambua hivyo basi nyie mnaishi kwenye ndoa
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio ndoa hiyo!

    ndoa lazima kuwe na makubaliano ya hiyari kati ya watu hao wawili!

    ndoa ya mkeka ni ndoa ya kulazimishia
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Katika source of law pia kuna..... islamic law (hususan kwenye mambo ya ndoa taraka na urithi).....kwahiyo sababu hizi kesi mara nyingi huwa zinakwenda mahakama ya mwanzo nina uhakika kama watu wote ni dini ya kiislamu basi sheria za dini yao zitatumika
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,738
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Nia itakuja wakati akiendelea kutafuna hilo apple lililomvutia!!
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na mfano ikatokea tukaachana ndani ya muda mfupi, nitalazimishwa kugawana nae mali?
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mambo ya ndoa ya mkeka we acha tu,tanga unapigiwa kitu kinaitwa mng'aro,n abaikoko ya madebe mpaka geto kwako
     
  15. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hebu angalia swal lako kwnz.ndoa zen unauliza ndoa.weka connection na ubongo
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ni ndoa tena safi kabisa. Hazina gharama.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,830
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    sio ndoa kisheria ni uhuni uhuni tu wa mitaani............njaa za wazazi ndo zinasababisha yote haya
     
  18. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah haaah so unajilia tunda kwa ulainii!
     
  19. chavka

    chavka Senior Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />


    Sio njaa za wazazi tena ktk ndoa hiz wazazi ndio wanapata hasara kama muslim. 1.amtafute mfungishaji na kumlipa pili akufate huko uliko ilihali ukitaka ya kistaarabu ww mwanaume ndio umfate bint na mfungshaj umlipe ww. mi binafs nilisha mfungsha dada yangu
     
  20. chavka

    chavka Senior Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
     
Loading...