Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndo vioja vinanavyopatikana kwenye daladala!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tegelezeni, Jun 19, 2012.

  1. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]



    Mlokole: "Nyimbo gani mnapiga?!? Wekeni nyimbo za Yesu.."
    Konda: "Vipi wewe, Yesu bado hajatoa album..."
    ********************************


    Abiria: "Kuna Kiti au unasema panda tu!?"
    Konda: "hao wengine wamekalia ndoo?! "
    *******************************


    Abiria: "Embu punguzeni sauti ya redio..."
    Konda: "Sheria za nchi tu zinatushinda, tusikilize na zako!? hebu tupunguzie misheria"
    *******************************



    Mmama: "Bwana ondoa gari joto sana!!"
    Konda: "Usituzingue wewe, shuka upande fridge...."
    ******************************


    Konda: "Anti, kuna siti pale nyuma, ingia...."
    Anti: "Siwezi kaa siti za nyuma..."
    Konda: "Kwenda zako wewe, Kwani za nyuma ziko nje ya gari?!"
    ********************************


    Sister duu: "Konda unanibana bwana..."
    Konda: "mbona nguo ulizovaa huzisemi, kama ulitaka kujiachia ungekodi treni peke yako!!!"
    *******************************

    Sharobaro: "Kuna kiti?! Kama hamna sipandi..."
    Konda: "Kama unaogopa kukosa kiti si ungebeba chako!!?"
    ************************


    Endelezeeeni basi...............

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ebo! Hizo siti za nyuma kali!
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngoja hiki kichekesho nimwoneshe mdogo wangu maana nilishakiona humu toka 2010
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    bibi akilia kwa furaha baada ya kupata siti.
    abiria : bibi mbona unalia?
    bibi: wajukuu zangu, ni cku nyingi zimepita kila nkipanda daladala nakosa siti, camini leo nimepata siti.
    abiria: hata hyo siti ulokalia sio ya abiria ni siti ya dereva!!!!!
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    duh. Ina maana dereva akiingia Bibi anashika bomba?
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    duh! Hapa na chit chat au jokes au vinaendana.?
     
Loading...