Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndiyo wanafunzi wa Bongo wanavyosafiri

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 3, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280


    [​IMG]

    Hivi ndiyo wanafunzi wa Bongo wanavyosafiri
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sina shaka kabisa kusema hii ni vijana wetu wale wanaosoma shule za njia ya kwenda Moro-(Kibaha - Mlandizi). Tabu tubu.
     
  3. kapug

    kapug Member

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi kwa utaratibu huu tunaweza kupata viongozi bora kweli? manake watatakuwa wanafikilia shida tu kila wakati.mhhhhhhhhh:angry:
     
  4. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakifika darasani wako hoi, wamechafuka hata material haziingii tena kichwani, wanaanza kuwaz namna ya kurudi nyumabini tena baada ya masomo,tabu tupu.Hiyo ndo Tanzania yetu ilianzia na "Ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya, ikafuatiwa na "ajira kwa kila mtanzania", na sasa computer kwa kila mwananfunzi wa secondary.Mambo hayo!
     
  5. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inanikumbusha pia wanafunzi wa arusha wanaosoma oljoro secondary wanapanda magari ya mchanga na ndio usafiri wao kila siku:brick:[​IMG]
     
  6. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #6
    Jun 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Halafu tunamudu kuwalipa wachezaji wa Brazil
     
  7. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Daaa kazi kweli kweli, hao ndio madaktari, maprof, injinia nk wa taifa lijalo, huu haya sio maandalizi mazuri.Tanzania zaidi ya uijuavyo.
     
  8. d

    damn JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    charambe-maji matitu, mbagala.

    3bln dished to brasil team, very disgusting
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maisha bora kwa kila mTz
     
  10. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Wakifanya vibaya katika mitihani wanalumiwa kuwa hawasomi? Je Mkwere anarandaranda na XL huwa hawaoni? Haimuumi? Shame the government kwa kushindwa hata kuwahakikishia wanafunzi usafiri kama walivyo wanajeshi na mapolisi was jiji la Bongo
     
  11. A

    Anaruditena Member

    #11
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Licha ya kero ya usafiri kama huo, darasa ni la vumbi, vitabu na waalimu hakuna. Mungu atuhurumie
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Na bado tunathubutu kutoa ahadi ya kila mwanafunzi kuwa na computer yake!!!!!!!!??????
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Big up!!
     
  14. M

    Mchili JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hizo ahadi hewa tumeshazizowea. Ya maisha bora kwa kila Mtz iko wapi. Inabidi tuwe tunawauliza wanapotutembelea au kwenye kampeni zao, ila jiandae kuambiwa umetumwa na wapizani na unaweza kuishia kuhojiwa kituo cha polisi.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka mwaka juzi, Lindi.
    Kuna msamalia mwema aliwapa lifti wanafunzi kwenye roli la kokoto. Kwa bahati mbaya roli likapata ajali na wanafunzi wote walijeruhiwa vibaya.
    Maskini yule dereva alikipata cha moto.
    Anajuta kwa wema wake.
     
  16. edwinito

    edwinito Senior Member

    #16
    Jun 3, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Kunduchi, Mbezi Beach! This is Bagamoyo Road! Ukipita Mwenge asubuhi (hata jioni) ndo utakutana na mabo haya!
     
  17. edwinito

    edwinito Senior Member

    #17
    Jun 3, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Aah wapi??? Hao wanatokea kwenye shule za academy (a.k.a FM ACADEMIA) na wala siyo za Kayumba (a.k.a MSONDO NGOMA!)
    Chunguza mjomba, Utabaini!!!!
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    badala ya kuwaboreshea usafiri. eti tuna pango wa kuhakikisha kila anapata computer kila dawati ifikapo mwaka 2012
     
Loading...