Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndiyo tumefika hapa ? Kweli jamani ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Apr 25, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wadau habari zenu.
    Post hii nimesugua kichwa niiweke jukwaa gani , iwe muafaka.
    Mwisho wa yote nikaona niitupe hapa ambapo hubeba vitu cocktail .
    Wadau naandika post hii nikiwa na UCHUNGU mithili yake sijauchungika kiivi about 10 years past.
    Nimefika Bugando (Hospitali ya Rufaa) mida si mirefu, ambapo nimemleta Mama yangu mzazi, kuja kufunguliwa Plaster of Paris (P.O.P)
    Mwezi jana Mama yangu aliteleza nyumbani na kuanguka na akavunjika. Tukamleta Hosp akafungwa hogo na leo ndiyo siku ya kufunguliwa hogo.
    Kilichojitokeza hapa mara baada ya kufika mapokezi, kwa kua bi. Mkubwa umri umeshakua arijojo, hakuwa amepewa magongo kwani yanamshinda kutembelea.
    Tukaomba Wheelchair, jibu tukaambiwa hapa tuna wheelchair moja tu! Najibiwa na wahudumu hayo maneno. Mbele yetu tunakiona ki'wheelchair kimoja ambacho tayari kimebeba mgonjwa, na mtu ambae amemleta mgonjwa yule, lakini hawaoneshi kama wanadalili ya kwenda popote.
    Kwa kua mimi mgonjwa wangu nilihitaji nimpeleke 3rd flr, nikamuomba yule mtu, muhudumu awaombe wale wenzetu ambao tayari walikua wanaimiliki wheelchair, kama wao watakua wanasubiri kitu, basi watuachie once mie nipelekee mgonjwa wangu then niwarejeshee.
    Muhudumu akanijibu "cha kufanya we wasubirie wakija kupanda na wewe upande nao, wanaenda 9th flr wakiachia wewe ndiyo urudi nayo!"
    Kwa wanaoijua Bugando kutoka mapokezi hadi ghorofa ya 9 si shghl ndogo, pamoja na lift zilizopo.
    Nisiwachoshe my fellow members mengi yanatia uchungu nikomee hapa .
    Bt niwaachie quiz MIAKA 50 YA UHURU TZ , HOSPITAL YA RUFAA WHEELCHAIR 1 ya kupokezana
    Kweli ?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana itabidi mumbebe tu hamna jinsi hiyo ndio hali halisi ya hosp zetu full uchungu na hasira..
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    pole sana....ndio maana tuko busy kuleta mabadiliko....vumilia kwani yote yana mwisho....freedom is coming kesho.....
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole Judgement wheelchair zipo mkuu ungeuliza naweza pata wapi wheelchair ndio ungeona mziki wake...ungekipata ila kwa kuomba kama vile sio haki yako bungando naifahamu vizuri...ghorofa ya 9 ni mbali sio mchezo.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mbwa'ko asipobweka unabweka mwenyewe.
    Ungebeba maza mgongoni afu mdogo mdogo mpaka ghorofa ya 9.
    BTW: Serikali ina magari worth Sh.T 5,000,000,000,000/=
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haki ya Mungu nakiomba vile vimbunga na masunami aliyoahidi Mh. Ezekia Wenje na vije fasta!
    Nchi imepiga tiktaka huku imevaa msuli chukuchuku!
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu, nadhani tumekosa uzalendo na uungwana lakin sio kwamba hicho kititorori kilibakia kimoja hosp kubwa kama hiyo...
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu Judgment..

    Ila hili si jukwaa sahihi... Ungepeleka kule HHM..
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I hate chit chatted politics! Source: Kongosho
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mtaly! Kadhia niliyoiandika hapo ndivyo ilivyonitokea jana, na sikuimalizia.
    Kwani wakati naandika Sredi nilikua still yet sijapata kitoroli, hatimae kuna raia mmoja akanitonya nikatafute mawodini, na huko ndipo nilipokwenda gundua baadhi ya ma'nurse wanavificha na unapewa kwa kuwaachia senti, nilitoa buku 3 ndiyo nikapewa kitoroli tena kwa msisitizo mkubwa kukirejesha.
    Na kesho Friday natakiwa nimrejeshe tena mgonjwa so mbali ya gharama za tiba ya mgonjwa nalazimika na budget ya kitoroli iwe budgeted already.
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu BMC imeoza kuazia juu mpaka chini bora irudishwe kwenye utawala wa warumi wale labda adabu itapatikana.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    pole sana, wahusika wenye dhamana wanajua kufanya sherehe tu ,miaka 50, muungano, kuwapa makaburu dhahabu, kusafirisha twiga, kutoa ardhi kwa wawekezaji, kuuza mashirika kama uda......mengine hawana habari nayo
     
Loading...