Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo utawala wa CCM ulivyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ndevu mzazi, Jun 28, 2012.

  1. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    [​IMG]

    je tutafika?
     

    Attached Files:

  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,213
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Jamani haya mateso ndani ya nchi yetu hadi lini? tunasubiri tufe wote ndio tuchukue hatua?? nooooo i say nooo enough is enough!
     
  3. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Shame upon them.
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hivi hii ni tanzania au? Maana sielewi tunapoelekea
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    ..nikiwa primary miaka ya 80+ nilikuwa natumia mifuko ya rambo kubebea daftari nakumbuka darasa la kwanza hadi tatu ukichelewa dawati ni lazima ukae kwenye jiwe maana yalikuwa manne tu darasani, leo hii imepita miaka 30 bado mambo ni yale yale. Je Tutafika?
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Serikali hii haikubaliki tuungane ili tuitokomeze.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Pinda amethibitisha kauli mbiu ya CCM ni LIWALO NA LIWE kuwa mtu anaweza chota pesa kwa maamuzi rahisi tu ya LIWALO NA LIWE, ..Inasikitisha Sana!
     
  9. k

    kitero JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwamiaka 50 ya uhuru tumejitahidi kuwakusanya pamoja mkitupa tena miaka hamsini tutakalisha ujenzi wa madarasa na kuweka madawati pamoja tutaweza.
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanafuzi wa kike ndo maana hawafanyi vizuri darasani kwa sababu muda mwingi wana-concentrate kuji binya binya vyupi vyao visionekane kwa kukaa chini!
     
  11. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,452
    Likes Received: 13,486
    Trophy Points: 280
    Kweli kusikia ni tofauti na kuona.Hiyo picha ya wanafunzi ni ya kusikitisha sana.Kibaya zaidi watu wanatanua na mashangingi.
    Hata Misri,Tunisia,Yemen,Libya na sasa Siria mitandao kama hii ilisaidia watu kujua hali halisi.
    Sisi sio kisiwa na wahusika wajifunze kwa wenzao.
     
  12. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    DU hivi zile ahadi za watawala wa CCM kwa miaka 30 hazijamaliza hata katatizo kadogo ka madawati hii ni aibu ,na misaada tunapewa kila siku kwa kugawa dhahabu zetu ,bora tungetengeneza madawati ya dhahabu
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    tanzania kuna utulivu tu si amani ...ipo siku kitanuka hii nchi
     
Loading...