Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo Tanzania inavyokosa fursa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sijali, Aug 8, 2011.

  1. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,963
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Punde kidogo hivi, shirika langu limeniambia kuwa limeamua kugeuza sehemu ya mkutano wake mkuu kutoka Tanzania. Hili ni shirika la kimataifa na kwa muda wa miezi kadhaa sisi wengine tumekuwa tuki lobby kando kando mkutano huo mkubwa- zaidi ya watu 200 wangeshiriki- ufanyike Tanzania.

    Kwanza hilo lilipitishwa mnamo miezi miwili iliyopita. Narudi kutoka likizo naambiwa uamuzi huo sasa umegeuzwa (overturned) kutokana na sababu za (logistics)......... Kubwa ya sababu zilizoelezewa ni 'umeme wa kubahatisha!'
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuna mengi tu mengine makubwa zaidi kwa Taifa kama hili ambalotumeamua kuongozwa na watu walioweka fikra zao likizo.
     
Loading...